สวัสดีปีใหม่

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 28 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    สวัสดีปีใหม่ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน ขอให้ประสบความสำเร็จ
    ทั้งในหน้าที่การงาน และครอบครัว ปราศจาก อันตรายใดๆ ทุกประการ
    ให้มีแต่สิ่งดีๆ ตลอดไป :)
    ปล.ผมอยู่แถวๆนี้แหละ ยังจำความรู้สึกดีๆ ชองทุกๆคนที่มีให้ผม:D

ขอบตุณครับ:):):)

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เช่นกันครับ ป๋า ไม่รู้จะพูดยังไงเอาเป็นว่า คำอวยพรของป๋า ขอย้อนให้ป๋า และเพื่อน พ้อง น้อง พี่ ทั้งหลายด้วยน่ะครับ สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ็Happy New Year ทุกท่านครับ

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    หวัดดีปีใหม่ ด้วยคับทุกคน ทั้งป๋าไหน เมย์ แชมป์ ตูน อั๋น เอก ตาโอม ขอให้มีความสุข มีเงินมีทองใช้ ตลอดทั้งปีน่ะคับ...ผมอาจห่างหายไปบ้าง แต่ ยังคิดถึงทุกคนน่ะคับ ...ถ้ามีมิตติ้งก้อกริ๊งกร้างโทรบอกมั่งน่ะคับ...คิดถึงทุกคน จุ๊บๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้