กระทู้สั่งเสื้อคับ รวมๆกันสั่งจะได้ราคาส่ง ขั้นต่ำ 30 ตัว ครับ รายละเอียดดังนี้ 1....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 7 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    กระทู้สั่งเสื้อคับ รวมๆกันสั่งจะได้ราคาส่ง ขั้นต่ำ 30 ตัว ครับ รายละเอียดดังนี้ 1. เสื้อมี 2 สี คือ ขาว และ ดำ 2. แบบรถมีสองแบบ คือ หันหน้า และ หันข้าง 3. สามารถเลือกสีของรถได้ มีสีพื้นๆ เช่น แดง ขาว เขียว ดำ เทา เหลือง แดง 4. ราคายังไม่รวมค่าส่ง ems ครับ

1. 1.สีขาว รถหันหน้า xxxl 1ตัว 2.สีดำ รถหันหน้า xxxl 1ตัว 3.สีขาว รถหันหน้า s 1 ตัว

2. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    พี่ขอสั่งซื้อ10ตัวครับ เอาพื้อนสีขาว รถหันข้างสีดำ เหมือนตัวอย่างครับ size L 2 ตัว Size S 1 ตัว Size XL 2 ตัว และ พื้นสี ดำ ตัวรถสี เหลืองครับ Size S 1ตัว Size L 2 ตัว Size XL 2 ตัว ครับ

3. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    สีดำ XXXL ได้ทุกหัน 1 ตัว ครับ

4. Vasan Fon

0
    0
    0
    เพิ่มครับ Size L พื้นสีขา่วกับพื้นสีำดำ หันข้าง สีละตัวครับ

5. โห.....พี่ฝนเยอะจัง.........12 ตัว อิอิ นิว 3 ตัว พี่แสน 1 ตัว

6. Vasan Fon

0
    0
    0
    เดี๋ยวจะเอาไปวางแผงขายหน้าสวยจตุจักรน่ะ 555

7. 16 ตัวแล้ว........

8. Vasan Fon

0
    0
    0
    จ่ายตังค์ ที่ไหน 7 eleven ได้ใหมเนี้ย

9. Vasan Fon

0
    0
    0
    น่าทำแบบโปโลบ้างนะจ๊ะ

10. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
  11. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    สีดำ 2 ตัวเลยแต่คนละแบบ

12. xxxl สีดำ รถหันหน้า 3ตัว m สีดำ 2 ตัว

13. พี่ฝน 12 ตัว นิว 3 ตัว พี่แสน 1 ตัว แจ๊ค 2 ตัว เบน 2 ตัว 20 ตัวแล้ว.....

14. เบน 5 ตัวคร้าบ

15. Pinyo Pungsree

Pinyo Pungsree Guest

0
    0
    0
    พี่อ้วนคับ สีขาว 2ตัว xl หันหน้าและหันข้าง

16. โอเครคับพี่เบนพี่โย

17. สรุป ผล พี่ฝน 12 ตัว เบน 5 ตัว นิว 3 ตัว แจ๊ค 2 ตัว โย 2 ตัว พี่แสน 1 ตัว 25 ตัวแล้ว

18. มีใครเพิ่มอีกไหมครับก่อนวันที่ 12 นี้ผมจะปิดแล้วนะครับ

19. รวบรวมครบแล้วจะแจ้งให้ทางร้านเขาทราบและแจ้งราคา ที่ลดลงแล้วให้นะครับ

20. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    12 นะ ยัวไม่ได้ดูเลย เด๋วแจ้งยอดนะคร้าบ

21. เอาๆ รอเดียว

22. ดูแบบที่ไหนครับ

23. ในกระทู้อื่นคับพี่ หาดูคับ

24. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ใน RCW.. ก็มีรูปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้