จาขายรถที่ไหนให้ราคาดีบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยนะคร้าฟ ผมจาขาย u12 แล้ว

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Aof Choomchoom, 19 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aof Choomchoom

Aof Choomchoom Guest

0
    0
    0
    จาขายรถที่ไหนให้ราคาดีบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยนะคร้าฟ ผมจาขาย u12 แล้ว

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    No comment เลยฮ๊าฟฟฟฟ

3. ทำอะไรไปบ้างแร้วคับ

4. อิอิ ตอบยากครับผม ชั่วโมงนี้

5. Aof Choomchoom

0
    0
    0
    เครื่องเดิม รถขับได้นะไม่ได้จมน้ำ แต่จาซื้อรถใหม่อะ

6. ราคาน่าจะตก .... ต้องหาคนมีใจรักต้องเปนศิลปิน อีกอย่างที่สำคัญคือ ต้องรวยครับ ไม่รวยมีไม่ได้นะ เพราะฉนั้นใครมี บลูเบริด ไม่ว่ารุ่นไหนก็ตามคือ คนรวยครับ อือิ ....

7. จริงเหรอพี่ จะจนเพราะซ่อมรถจนหมดเงินซิ

8. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  9. Aof Choomchoom

0
    0
    0
    ซ่อมเปงแสนแล้ว แค่ปีเดียว ขนาดซ่อมเองนะเนี่ย

10. เก็บไว้เถอะครับอย่าขายเลย....

อิอิ..ศิลปิน ชอบจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้