รบกวนหน่อยนะคับพี่ ผมตั้ง group ALL experience ขึ้นมา, ไม่ได้มาแข่งนะคับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย NAe Pran Pvs, 3 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    รบกวนหน่อยนะคับพี่ ผมตั้ง group ALL experience ขึ้นมา, ไม่ได้มาแข่งนะคับ มันแค่ความเปนตัวผมที่ผมแสดงออกมา, ไม่ได้มาชวนใครนะคับ แค่อยากให้ทุกคนในนี้รู้ว่า ALL experience ของ nAE Pran PVS เปนยังไง, เจอผมกับบลูเบิร์ด U13 ทูโทน ALL experience ก้ทักกันนะคับ ผมก้คือเพื่อนคนหนึ่ง ถ้าคุนอยากให้ผมเปน. เน

2. NAe Pran Pvs

0
    0
    0
    เจอเพื่อนผม ALL EXPERIENCE ขับไม่ดี มาบอกผมนะครับ ผมจะจัดการเอง. เน

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อืม.... ครับ....

4. โลกออนไลน์ เกิดมาเพื่อสิ่งนี้ครับ

5. NAe Pran Pvs

0
    0
    0
    ALL experience , all possiblities

6. NAe Pran Pvs

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่โต้ง พี่เบียร์ Poshbeer

ยินดีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้