ได้ลองยาง Bridgestone ตัวใหม่ สำหรับชาว 2 จังหวะ เร็วขึ้น 1 วิ เห็นๆครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 31 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    วันเสาร์ที่แล้วไปซ้อมที่พีระ เฮียตี๋คงรำคาญเห็นผมซ้อมยางเก่าๆ หน้าด้านๆ
    เลี้ยวเป็นถาก โยนเป็นไหล เลยลงทุนถอดเอายาง Bridgestone ตัวใหม่
    ที่ติดกับรถแกมาให้ลองวิ่ง บอกได้คำเดียวครับสำหรับชาว 2 จังหวะ
    เร็วขึ้น 1 วิ เห็นๆครับ เลี้ยวๆ เป็นเลี้ยว ขับง่ายมากๆ แต่จำชื่อรุ่นไม่ได้
    YJ อะไรนี่เหละ เห็นว่าชาว Rok จะเริ่มใช้ยางตัวนี้แข่งกันแล้ว :)

2. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อยากไปขับ 2 จังหวะกะพี่กิตติจัง แต่ยังไม่มีตังส์ซื้อรถเลย

(จ้องจะซื้อทีไร เมียด่ากระจายทุกที เซ็ง)

3. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0
    เป็น ร่น ykb ที่ทั่วโลกใช้แข่งขัน กัน เนื่อยางและเทดนิด เดียวกับยาง f1 ครับ
    ราคาที่ขายอยู่ในประเทศไทย 5800 บาท ต่อ ชุด ถูกที่สุดในโลก เลยครับ
    มาเลเซีย สิงคโปร มาซื้อที่เมืองไทยไปใช้ในประเทศเขา ขาย ชุดละ7500 บาท

ซุปเปอร์คาร์ท ไทยแลนดื สนาม 3 วันที่ 14-15 มิถุนายน 2551 ณ.สนาม เอส ซี มอเตอร์สปอร์ต สระบุรี
    จะมีการถ่ายทอดสด ออกอากาศ ทางยูบีซี ช่อง 62 วันที่ 15 มิถุนายน เวลายังไม่ได้ ลงตัว เกือบ 90 % อาจมีการเปลียนแปลงได้ครับ

ส่วนอีกท่าน ที่บอกว่าจะซื้อรถดกคาร์ท แล้ว เมียด่า แนะนำครับ ด่าเมียก่อน ก่อนที่เมียจะด่า 5555 ล้อเล่น ครับ
    เมียบังเกิดเกล้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้