rover club meeting ที่ d corner เมื่อวานครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย oakoak, 11 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    rover club meeting ที่ d corner เมื่อวานครับ

มีคนไปเยอะมากครับ น้องภูมิ พี่จิม มีน้าโอม + ผู้ติดตาม +ตากล้อง
    รถจอดกันเต็มไปหมด...

2. oakoak

165
    0
    0
    โหลดรูปไม่ได้ อะ

3. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    เห้ย......นัดกันเมื่อไรฟ่ะ

สงสัยงานเยอะจัด เลยไม่ค่อยได้เข้ามาบอร์ดเลย
    วันหลังไปร้านเฮียเจมี่ ต้องซัดช๊อกโกแลตสัก 2 แก้ว เอิ้กๆๆๆๆ ก็มันอาหย่อยนิ อิอิ

4. archery31

archery31 New Member Member

27
    0
    0
    พลาด อีก แย้ว

5. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    เอารูปลงเรวๆหน่อยดิพี่ อยากเหนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนหรือม่ายพี่โอ๊คก้ส่งรูปเข้าเมลผมหน่อยดิพี่[email protected] นะคับ เด่วผมเอาลงให้ แหะๆ

6. oakoak

165
    0
    0
    ลงรูปได้แล้วครับ :p

7. oakoak

165
    0
    0
    รถน้องภูมิ เขาสวยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 สิงหาคม 2006
  8. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไอ่รถที่จะซื้ออ่ะไปดู และก็ซ่อมกันเองนะ

โกดมากๆ

9. oakoak

165
    0
    0
    เอาออกให้แล้วคราวนี้ก็ซ่อมฟรีละกันครับ

10. TG Rover

936
    2
    0
    ไอ่รูปเท่ๆเอาไว้ดิ รูปโทรมๆเอาออกอ่ะถูกต้องแล้ว
    อย่างนี้ต้องจัด h22 ไปเลยพี่ เชียร์ๆ อิอิ:D

11. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    รูปถ่ายสวยมากคับ ขอบคุนมากๆ ไว้วันหลังมาเจอกานอีกนะ ผมยังลังเลอยู่เลยว่าจาโอเวอร์ฮอล์หรือว่าจัดh22 คัยก้ด้ายไปหาพี่กั้ม เปนเพื่อนผมหน่อย

12. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ...........

ขอโชว์บ้างนะ

13. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    มามีทติ้งกานดีก่ามั้ง มาโชว์กานสดๆกานเลยดีก่า

14. TG Rover

936
    2
    0
    meeting at Yes

อยากมิตติ้ง งั้นรอพี่โน๊ต กะพี่ โอ๊ก ได้รถก่อนนะ ทั้งสองคนหลือขั้นตอนแค่จ่ายเงินและรับรถ
    คิดว่าไม่น่าเกิน อาทิตย์หน้านะ (7 วัน)

ทั้งคู่ได้รถเรียบร้อยแว้ว ดีป่ะมีสมาชิกเพิ่มขึ้น อีก2 คน หุหุ

:D :D

15. oakoak

165
    0
    0
    กินฟรีหรือเปล่าครับ

tip เก่าๆ ของ rover :p

รูปสุดท้ายเร็วสุดๆๆ

16. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    แต่ก่อนพี่โอม รถสวย หน้าใส555 หล่อๆ มัยวิ่งด้ายเยอะขนาดนั้นอะ น้ำมัน หมดแล้วมะช่ายเหรอพี่
    ดีจายจังที่มีสมาชิกเพิ่ม จาด้ายอบอุ่นขึ้น บอรด์จาด้ายมีสีสัน Rover club จงเจริญ รีบๆมามีทติ้งกานอีกนะคับ

17. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ...............

น้องโอม พี่เติมน้ำมันให้แล้วนะ เห็นไหมละ รถมันยังไปต่อได้อีก

18. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    ของผมวิ่งแค่นี้ ก้มือสั่นตอนถ่ายรูปแล้ว เหวอๆ แล้วพอวิ่งแบบนั้นมากๆรถก้เลยเปนแบบภาพข้างล่าง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2006
  19. oakoak

165
    0
    0
    แรงสุดๆเลยรถน้องโอม
    ผมว่าผมทำให้แรงแล้วนะครับ มีคนทำแรงกว่าอีก...

20. ei_ji

ei_ji New Member Member

10
    0
    0
    โอ้วววววววววววว ผมพลาด meeting ไปได้ยังไงเนี่ยยยยย :eek:
    ไม่ได้แวะมาอ่านแป๊ปเดียว ไว้คราวหน้าจัดอีกนะครับ :)

TON

21. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    คราวหน้าเรวๆนี้แน่ครับ ต้อนรับสมาชิกใหม่ที่กำลังจาเข้ามาอีก2คนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้