อยากได้ฝากระโปรง 12 เดิมๆ ถูกๆ มีใครขายมั๊ยคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 8 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ฝากระโปรง 12 เดิมๆ ถูกๆ มีใครขายมั๊ยคับ

1. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ของพี่เป็นอารัยอ่าคับ พังหรอ

2. ต้องซ่อมไฟเบอร์อะครับ ซ่อมมาหายครั้งแล้ว เลยอยากเปลี่ยน

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อยากได้ทั้ง 2 แบบเลย...

4. แลก กันไหม เพิ่ม เท่าไรว่ากันครับผม มีฝาเดิมๆสีดำสภาพเก่า jp ครับ

5. ที่บ้านโกะมีตั้ง2อันเจ้าของเค้าคงลืมไปแล้วครับฝากมาจะครบ 4ปีแล้วครับสนใจผมให้ไปเลยครับของพี่บุ๊งกะพี่โอ๊ตครับ อิอิ

6. พี่นิวเอาคับ ไม่เพิ่มตังค์ได้มั๊ยคับ แต่เห็นว่ามีน้องในคลับสนใจเหมือนกัน แต่เค้ายังไม่ตัดสินใจ....อะคับ

7. ไม่ต้องเพิ่มตังค์ ให้ผมนะ ผมต้องเพิ่มให้หลงนะ

8. ไม่เอาครับ แต่เดี๋ยวรอน้องก่อนได้มั๊ย เห็นน้องเค้าสนใจ ว่าจะคุยกันวันมิตติ้งอะครับ

โต้ ช้า หวะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้