บังโคลนล้อ U12 หาได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Vasan Fon, 10 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    บังโคลนล้อ U12 หาได้ที่ไหนครับ

2. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ผมก็ไม่มีคับ TT^TT

3. ล้อไหนละ

4. คือตัวไหน .... พลาสติกสีดํา ในซุ้มล้อ หรือ ที่ติดด้านล่าง กัน โคลนกระเดน

5. Vasan Fon

0
    0
    0
    ด้านล่างที่กันโคลนกระเดนครับ

6. อะ ผมมี เอาปะ อิอิ

7. เดี๋ยวไปค้นๆดูก่อนนะ เอาสี่ล้อเลยใช่ปะ

8. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    แล้วพี่พอจะมี ฝาตบแม็กล้อเดิมมั้ยคับ TT^TT

9. Vasan Fon

0
    0
    0
    กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูง จะได้วิ่งไปเอาครับ

10. ไม่มีอะครับ ... เหนถามพี่โต้งไว้ได้คําตอบยังครับ

11. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ทราบรายละเอียดแล้วคับ แต่ของยังหาไม่ได้เลยคับ หมดหล่อเลยย

12. ไม่ต้องรีบมานะ ... วันเสาร ละกันนะ ท่านวสันต ... เเา้วเมื่อวาน ได้ไหม สติกเกอร์ อะ

13. ถ้าเจอจะเเจ้งนะครับ .., มีรูปไหม ครับ เงามาดูน่อย

14. Vasan Fon

0
    0
    0
    ร้านนั้นเจอพอดีครับ ตรงทางออกบิ๊กซี แต่เอาไปติดแล้วมันไม่สวยและโค้งเหมือนของนิวเลยครับ

15. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    เด๋วถ่ายมาให้ดูนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้