เห็นมีสมาชิคมาพูดคุยเรื่องต่างๆเเละหาอะไหล่ ... ไม่ทราบว่าจะสนใจไป มิตติ้ง กันไหมครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Taywada Threesuwan, 8 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นมีสมาชิคมาพูดคุยเรื่องต่างๆเเละหาอะไหล่ ... ไม่ทราบว่าจะสนใจไป มิตติ้ง กันไหมครับ วันที่ 21 มกราคม 55 สถานที่จะมาเเจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ ... กําลังลุ้นว่า ที่ ขวัญนคร (นครนายก) หรือ ร้านอาหาร RT เลียบด่วนรามอินทรา ... สนใจเจอกันกึมาพูดคุยกันนะครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ฮ๊าฟฟฟฟฟ

2. นานๆเจอกันที เนอะคิดถึงๆ ....

3. Pinyo Pungsree

Pinyo Pungsree Guest

0
    0
    0
    คิดถึงมั๊กๆ

4. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    จะมีมาซักกี่คนเนาะ?

5. นั่นสิ เเล้วผมก็ลืมไป ว่า วันตรงกับตรุษจีน 21-22-23 .... ทําไงดี

6. อิอิ ในกรุงเทพก่อนก็ได้ครับ

7. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ใครอยากมาก็มา ใครไม่อยากมาหรือติดธุระ ก็ไม่ต้องมา ครับพี่ สบายสบาย....(^_^)

8. ออกมาเปน นครนายกนะครับ ขวัญนครรีสอรทเเอนสปา ....,

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  10. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  11. ท่านที่ไปมิตติ้ง นครนายก เเจ้งจองเรื่องห้่องพักด้วนครับ .... พี่นุฮ๊าฟฟฟฟ โอนตังค์ที่ไหนฮ๊าฟฟฟฟ โอนเข้า บัญชีออมทรัพย์ scb teetat Khawdee 1452241711 ห้องละ 1,000 ครับ 1. พี่โต้ง 2. พี่วา 3. พี่อ๊อด 4. พี่หลง 5. พี่โอ๊ต กับ พี่บุ้ง 6. พี่เจี้ยบ (ลุงจ้าง) 7....... 8. ผมเอาเองครับ ไม่เข้าใจสอบถามมานะครับ

12. ลืมไป มีจับของขวัญ เหมือนเดิมนะครับ

13. ราคาของไมตํ่ากว่า 500 บาท ที่เกี่ยวกับรถ ไม่เอาขนมหรือ ตุ๊กตา อิอิ น้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ไม่เอา อิอิ ..

14. เจอกันตอนเช้า อย่าลืมเอา วิทยุเครื่องเเดง มาด้วย อย่าลืมชาร์ทมาด้วย เเละที่ชาร์ทติดมาด้วยนะครับ 08:30 ที่ปั้มไหนดี ..... 10:00 ออกเดินทาง .... เเวะ .......... 13:00 ถึง ขวัญนคร เเยกย้าย จัดของ ..... ตั้งวง ..... 16:00 เตรียมทําอาหารเย็น 18:00 รัปประทานอาหารเย็น 20:00 การเเสดง ดนตรี สลับ พูดคุย 21:00 จับสลากเเลกของขวัญ 22:30 ส่งสมาชิกที่ต้องเดินทางกลับไปไหว้ตรุษจีน 23:00 สมาชิคที่เหลือ พักผ่อนหรือปารี้ ต่อ ตามอัธยาศัย 06:00 ทําข้าวต้ม bluebird พร้อมเครื่องเคียง (อย่าลืมไข่เค็มนะ) 10:00 เก็บของ ..... ไปนํ้าตก หรือ เขื่อน หรือ เเยกย้ายกลับ .....

15. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  16. รับทราบแต่ผมน่าจะเดินทางไปก่อน ครับ น่าจะไปเช้าตรู่ครับ แวะเที่ยวเขาใหญ่ก่อนครับ

17. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เดี๋ยวจัดโอนวันนี้นะฮ๊าฟ

18. ตอนเย็นลงไปโอนให้นะครับ

19. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เรื่องข้าวเย็น กับกิจกรรม จะจัดเหมือนเคยไหมครับ

20. เดี๋ยวจัดการเรื่องโอนให้ครับ

21. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เงียบ....!!!????

22. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    (^_*)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้