พี่ครับมีใครเซ็ทAuto Timer เปนมั้งอ่ะครับช่วยที

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย kidrv40, 21 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kidrv40

kidrv40 New Member Member

8
    0
    0
    พี่ครับมีใครเซ็ทAuto Timer เปนมั้งอ่ะครับช่วยทีครับ

คือรถผมอ่ะครับ ขับ EVO 6.5 อยู่อ่ะครับแล้วทุกทีก่อนดับเครื่องมันจะ

Auto ไว้อ่ะครับ แล้วที นี้พี่สาวยืมรถไปขับ 2 วัน

กลับมามันไม่Auto แล้วครับ ต้อง เซ็ท เอง กะ มือ

ไม่รุ้ว่าพี่สาวไปปรับอะไรรึป่าว ตอนนี้เรยไม่ Auto ซะแล้วอ่ะครับ

ตอนนี้เซ็งมากอ่ะครับ พี่คนไหนรู้ว่าต้องเข้า ไป เซ็ท ตรงไหน

ช่วยหน่อยน่ะครับ Auto Timer นี่ เปนของ G-reddy น่ะครับ

รุ่นไม่แน่ใจน่ะครับ Full Auto Timer G-reddy

ใครเซ็ทเปนช่วยทีคร้บ ขอบคุนมากๆ ครับ:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้