<< MSL Endurance Kart 2 Hr R .3 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 3 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    สนามที่ 3 แข่ง วันที่ 26 สิงหาคม นี้ ....เตรียมตัวกันทุกทีมนะครับ ส่วนทีมไหนที่คิดว่าจะลงแน่นอนช่วยมาลงชื่อเลยครับ....สนามนี้ค่อนข้างมีคนสนใจลงแข่งเยอะนะครับ...มาลงชื่อใว้เลยครับ กันพลาด....งานนี้รับรองคนเยอะๆ อีกทั้งลงสื่อที่เกี่ยวกับมอเตอร์สปอร์ตทุกเล่ม ทุกรายการทีวี สนุกๆ เป็นสนามสุดท้ายของการแข่ง 2 ชม. ต่อไปจะเป็นสนามพิเศษ 3 ชม.

ตอนนี้ที่ ลง แน่นอนได้แก่ทีมดังนี้...

1ทีม ฟีเมล (แน่นอน)
    2.ทีม VW SHOW TIME แชมป์สนามที่ 2 โดยมี (ต้อ ,ไอซ์ ,อมร ) แน่นอน
    3ทีม Stuttgart โดยมี คุณ กิตติ ,เต้ย ,เกี๊ยก ) แน่นอน
    4ทีม 4 ตี๋ โดยมี ตี๋ธเนศ ตี๋หนุ่ม ตี๋แก็ป ตี๋เหน่ง ) แน่นอน
    5ทีม เด็กเส้น โดยมี ( วรวุธ .เจ๋ง,ก้อง,พล) แน่นอน
    6 ทีม SPY โดยมี ( พอม มิ้คกี้ และ หนู ) แน่นอน
    7 ทีม JPS โดยมี หนุ่ย ,ยะ ,เต้ย ช่วยมาลงชื่อด้วยครับ...
    8ทีม เชียงใหม่....ตกลง 2 ทีมใช่ไหมครับ ช่วยมาลงชื่อด้วยครับ โทรมาก็ได้ครับ
    9 ทีม เชียงใหม่ แน่นอน
    10 ทีม ต่างชาติ โดยคุณ อมร
    11 ทีม Iron chefs ลงแน่นอน
    12 ทีม No name โดนมั เฮียสุรชัย คุณ ธนา นัท ) แน่นอน
    13 ทีม K45 Maxima คุณนิด คุณวัฒ และได้ข่าวว่า จะมีน้อง วิม เข้ามาร่วม มาลงชื่อด้วยครับ
    14 ทีม BenZ petcharat แน่นอน
    15 ทีม เด็กมือใหม่ โดยน้องๆสมาชิกใหม่ๆ
    16 ทีม พ่อเด็กComer จากพัทยา แน่นอน
    17 ทีม ...........โดยมี หลาน ,อุ๋ย
    18 ทีม เด็กสองจังหวะ มาลงชื่อด้วย (เจม และ เพื่อนๆ )
    19 ทีม เผือกจิตรแรลลี่ แน่นอน

ในตอนนี้มีเท่านี้ ส่วนทีมที่ยังไม่ได้ลงชื่อ เชิญมาลงชื่อด้วยครับ เพราะเรารับจำนวนจำกัด รีบๆมาลงชื่อเลยครับ อาจมีเพิ่มเติม เราไม่สามารถล็อครถแข่งให้ท่านได้ ขอขอบคุณครับ

ส่วนรุ่น เด็กๆ COMER และ รุ่นสื่อมวลชน มีเหมือนเดิม สนามนี้เพิ่มของรางวัลมากมาย Sparco ,,มีรางวัลใหญ่มาแจก

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ทำไมทีมเยอะจัง อย่างนี้ต้องเพิ่มรางวัล?
    ดูชื่อมีแต่บรรดายอดฝีมือจากสนามใหญ่ และ ยังไม่นับทีมตัวเบาๆ อีกหลายๆ ทีม
    แล้วทีม Stuttgart จะไปแขย่งแป้นตรงไหนดีละครับคุณไก่ !!!!!!
    บ่นไปงั้นเหละ เอาจริงๆ ผม, เต้ย, เกี้ยก สู้ไม่ถอยครับ ไม่ว่าจะตัวหนัก
    รถไม่100 ฝนจะตก ขับอยู่ดีครับ ขอให้เป็นวันเสาร์ก็พอ เพราะถ้าเปลี่ยนเป็น
    วันอาทิตย์เมื่อไร่ ผมอดแน่ๆ ครับ (วันของลูกครับ) ต่อให้แข่งฟรีก็อดครับ

3. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ลืมผมไปเลยนะพี่ไก่

4. ตี๋1

ตี๋1 Guest

0
    0
    0
    ถ้าใช้ประสบการการเล่นกระป๋องชาเลจน์ สงสัยผมโดนธงดำแน่นอน 555+

5. gai08

1,213
    4
    0
    ทีมบอย ลืมลงไปเลยขอโทษที แต่ก็ลงชื่อไปให้เรียบร้อยแล้ว ทีม Speed point ทีมไหนลงชื่อก่อนมีสิทธิก่อนครับ สนามนี้ลงเยอะจริงๆ.....มาจากเชียงใหม่ 2 ทีม จากพัทยา 2 ทีม อย่าลืมมาลงชื่อก่อนได้ครับ.....

6. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ต้องขอโทษ คุณไก่ ด้วย ครับ

ทีมเชียงใหม่ ได้นัดกันไว้ ว่า จะไปเดือน ตุลาคม ครับ

ซึ่งตอนแรก คาดว่า เป็น สนาม 3 ที่จะจัดในเดือน ตุลา

แบบนี้ คงจะต้องไปแข่ง ที่เป็นรายการพิเศษ 3 hr. ละมั้งครับ

ส่วนสนามสิงหาคม คงไม่ได้ไปครับ

7. gai08

1,213
    4
    0
    ไม่เป็นไรครับ...ตอนนี้ใครมาลงชื่อใว้ก่อนก็ได้แข่งแน่ๆครับ เพราะมีทีมที่ สนใจเยอะครับ เต็มที่ รับ 20 ทีม ครับ..ส่วนทีมเชียงใหม่เป็นสนามพิเศษก็ได้ครับ..ขอบคุณครับ:D ที่สนใจมาร่วมแข่งกับงานสนุกๆ

8. gai08

1,213
    4
    0
  9. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    จะแข่งอีกแล้ว ยังไม่ได้ซ้อมเลย สงสัยต้องรีบไปซ้องบ้างแล้ว
    เดี๋ยวจะตามพี่ๆน้องๆไม่ทัน ทีมลงเยอะอย่างนี้สงสัยจะสนุก
    (จะได้ยืนบนโพเดียมเหมือนสนาม 1และ2ไหมหนา+++)

10. gai08

1,213
    4
    0
    ทีมที่ได้ลงชื่อแล้วแน่นอน มีดังนี้

1ทีม ฟีเมล (แน่นอน) (หงษ์,มะนาว,เมย์,ต่าง)
    2.ทีม VW SHOW TIME แชมป์สนามที่ 2 โดยมี (ต้อ ,ไอซ์ ,อมร ) แน่นอน
    3ทีม Stuttgart โดยมี คุณ กิตติ ,เต้ย ,เกี๊ยก ) แน่นอน
    4ทีม 4 ตี๋ โดยมี ตี๋ธเนศ ตี๋หนุ่ม ตี๋แก็ป ตี๋เหน่ง ) แน่นอน
    5ทีม เด็กเส้น โดยมี ( วรวุธ .เจ๋ง,ก้อง,พล) แน่นอน
    6 ทีม SPY โดยมี ( พอม มิ้คกี้ และ หนู ) แน่นอน
    7 ทีม JPS โดยมี (หนุ่ย ,ยะ ,เต้ย )
    8 ทีม Iron chefs ลงแน่นอน
    9 ทีม No name โดนมั เฮียสุรชัย คุณ ธนา นัท ) แน่นอน
    10 ทีม K45 Maxima คุณนิด คุณวัฒ และได้ข่าวว่า จะมีน้อง วิม เข้ามาร่วม มาลงชื่อด้วยครับ
    11 ทีม เด็กมือใหม่ โดยน้องๆสมาชิกใหม่ๆ (ศิษย์ครูชาย)
    12 ทีม พ่อเด็กComer จากพัทยา แน่นอน
    13 ทีม เผือกจิตรแรลลี่ แน่นอน
    14 ทีม เพื่อนพอม 1(หลาน ,หลวง
    15 ทีม เพื่อนพอม 2
    16 ทีมเบ็นซ์ เพร็ชรัตน์ นครปฐม (ณรงชัย)
    17 ทีมคนขายเบ็นซ์
    18 ทีมเด็กในเครื่อ หนังสือ กรังซ์ปรีด์ (แบ็งค์ ออฟโรด และ เพื่อนๆ )
    19 ทีม Speed piont บอย,เก่ง ,เพียว)

ซึ่งตอนนี้ก็...เหลือทีม ต่างชาตื อีกทีมซึ่งยังไม่ได้ลงชื่อ แต่ก็ได้คุยกันแล้วว่าจะลงแน่นอน...:D ครบ 20 ทีมแน่ๆ....เต็มแทร็คเลยสนามนี้....ทีนี้ก็ เริ่มเลยครับถ้าไม่อยากพลาด..เริ่มสมัครเลยครับ...

11. โห แต่ละทีมเขี้ยวๆทั้งนั้นเยยยย โดนแซงกระจายแหงเลยผม T-T

ปล.เฮียเกี๊ยกไม่เข้ามาเลยนะคับช่วงนี้ มานำลายหั้ยน้องๆหน่อยเรว จะได้วิ่งเรวๆเหมือนพวกพี่ๆเค้าบ้าง ^.^

12. แซงกระจายไม่ว่ากันนะเหน่ง แต่อย่าเพลากระจายละกัน 555

13. gai08

1,213
    4
    0
    :D เหอะๆ.....สมพรปาก...ก็ไม่เป๋นไร ท่อนละ 1600 เองน้อง แต่ที่แน่ๆ ทั้งทีมจะรักแก็ปมากขึ้นแน่ๆ....ถ้าเอ็งระเบิดเพลา..ตอนแข่ง...:D :D :D :D

14. gai08

1,213
    4
    0
    ตอนนี้ขอบอกว่า...อยากให้ทีมไหนพร้อมแล้วมาสมัครเลยก็ได้ครับ...จะได้สบายใจว่าได้แข่งแน่ๆ...เพราะสนามนี้คนเยอะจริงๆ...ทะยอยกันมาก็ได้ครับจะได้ไม่วุ่นวายในวันประชุมนักแข่งครับ.....

15. gai08

1,213
    4
    0
    รีบสมัครด่วน

ด่วนๆๆๆๆ...

รีบมาสมัครได้แล้วสำหรับทีมที่พร้อมแล้ว เพราะยอดลงทะเบียนเพิ่มขึ้น เป็น 24 ทีมแล้วครับ...

ทีมที่จองเพิ่ม มี หลายทีม ไฮโซ
    ทีม เบ็นซ์ เพร็ชรัตน์ ,ทีมรวมเบ็นซ์ (ราชครู,ทองหล่อ.) ทีมคนขายเบ็นซ์ 3ทีม สมัครแล้ว
    ทีม SPY (พอม,มิกกี้,หนู) ทีม Red bull (หลวง มหาดำรงกุล,หลาน ) 2 ทีม
    ทีม Iron chef 1 (ขลุ่ย ตันติเวชกุล, บอย ยูนิตี้) ทีม Iron chef 2 (โต , ก้อนักแข่งทีมเฮียตี๋มงคล) 2 ทีม
    ทีม อื่นๆที่พร้อมแล้ว เชิญรีบมาสมัครด่วน เพราะ ใครสมัครก่อนได้แข่งแน่นอนครับ...
    การประชุม มีอาทืตย์หน้าครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบครับ ทีมที่ลงทะเบียนใว้มี 24 ทีม รถมีแค่ 20 คัน

รีบๆมาสมัครกันเลยครับ

16. gai08

1,213
    4
    0
    รีบๆมานะครับ.. ทุกทีมที่พร้อมแล้ว เชิญมาสมัครได้เลย เปิดรับสมัครแล้วครับ อย่ารอวันประชุมเดี๋ยวจะไม่ได้แข่งนะครับ พร้อมกับวุ่นวายมากในวันประชุมนักแข่ง...

17. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สงสัยพี่ปั้นต้องเพิ่มรางวัลเป็น 1-5 และสั่งรถเพิ่มซะแล้ว
    ส่วนคุณไก่ ปีนี้คงรับโบนัสไปหลายอ่างแน่ๆ

18. มี20กว่าทีมเลยหรอเนี่ย สงสัยวันแข่งสาวคงเยอะน่าดู ผมเอาตังไปเสริมหล่อหน่อยดีกว่า5555

19. spy

spy Guest

0
    0
    0
    ตี๋ แก๊ป????~

อยากถามว่า มี ตี๋ กี่ ตี๋ คับ??? แล้วตี่ ไหน ที่ แสบๆ อิ อิ หรือว่าแสบทุกตี๋!!

20. gai08

1,213
    4
    0
    ยังไงก็ตาม ทีมที่ ลงเมื่อสนามที่ 2 เราล็อคใว้ให้ท่านแล้ว....ส่วนทีมที่มาลงทะเบียนใหม่ต้องรีบๆนะครับ..เดี๋ยวอดแข่ง....

การประชุมนักแข่ง และทีมแข่ง ของทุกรุ่น....วันพฤหัสที่ 24 สิงหาคม นี้แล้วครับ เวลา 18.00 น ที่ มอเตอร์สปอร์ตแลนด์ ขอเชิญทุกทีม และนักแข่งทุกท่าน มาร่วมประชุม กันอย่างพร้อมเพรียง นะครับ...

21. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    อืม คือว่าสนาม3นี่ใครคิดว่า ฝนจาตกไหมคร้าบบบบบบบบบ...แล้วจาชอบขับฝนหรือแห้งคร้าบบบบบบ

22. gai08

1,213
    4
    0
    เตรียมพร้อมกันทุกทีมนะครับ....เสาร์นี้ พร้อมแข่งกัน.....มาลงทะเบียนจับฉลากเลือกเบอร์รถ และ พีทเลย ตั้งแต่ 12.30 เป็นต้นไปนะครับ ขอให้โชคดีทุกทีมแข่งครับ...

23. ตกลงพี่หนู ว่ายังคับ จะอยู่ทีมผมรึเปล่า

24. a_mon01

481
    1
    0
    ขอให้ทุกคนโชคดีนะครับในบ่ายวันนี้ครับทีมผมขอแค่ที่1พอนะครับคงไม่ของมากไปนะครับ (นิดเดียวนะครับ)

25. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    กระเดือยถอก เถอะ ไม่ให้นะคร้าบบบบบบบบบบบบ ที่หนึ่งทีมshoesmaker จองแล้ว:D ทะเลาะกับแฟนหนะเคลียร์ยังเถอะน้าอะมอออออน

26. a_mon01

481
    1
    0
    5555 งกอะขอแค่นี้เอง เรื่อง...เคลียร์แล้วคร้าบบบ..สู้ๆเลยคร้าบบบบ แล้วคุณเต้ย จานอนพอไหมคร้าบบบ หรือตื่นแต่เช้ามาวิ่งออกกำลังกายคร้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้