เครียดเลยครับ โดนขโมยรูปไปแอบอ้าง ในhi5

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย ข้าวสารซิ่ง, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครที่เข้า ไปใน hi5 อันนี้ ขอบอกว่ามันคือตัวปลอมนะครับ มันแอบเอารูปรถผมไปหลอกชาวบ้านว่าเป็นรถมัน แถมโม้ซะเต็มเหนี่ยวเลย เห็นแล้วอึ้งเลยครับ ตอนนี้กะลังสืบหาตัวอยู่ครับ

http://phatumwan.hi5.com

1. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ยังไง ก็ ใจ เยน ๆ นะคับพี่

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    งานเข้า....

เกิดไรขึ้นหรอพี่เอ๋....ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลย...คริ คริ..

3. แหมๆ ทำเนียนๆ :p

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวจัดการให้คร้าบ....................!!

ถ้ามันช่าย ปทุมวันตัวจริงนะ แต่ถ้ามันแอบอ้างผมก็จนปัญญา เพราะว่า ปทุมวัน ต้องม่ายมีตัว h คร้าบ

PATUMWAN นี่ คือ ของจริง เดี๋ยวเดินเรื่องให้คร้าบ...............!!

5. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    มาดูรถแรงคุยกานค้าฟ

6. ขอบคุณมากมายครับประธานเป้ ;)

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    จัดปายยยยยยยยยยย......

8. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    มันออกจากบัญชี ไฮไฟแล้วนี่ครับพี่เอ๋....

9. ลี้ภัยไปซะแระ

10. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เซ็งแทน เรยคับ............ยังงัยก้อใจ เย็น ๆ คับ

11. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    จัดการให้ได้แค่เนี้ย คร้าบ.................!

12. ขอบคุณครับท่านเป้ ใว้เจอกันตอนมิทติ้งนะครับ (ถ้ามีโอกาส)

13. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ม่ายเป็นไรคร้าบ ไหนๆก็เป็นสมาชิก ( ครอบครัวเดียวกัน) แล้ว ดูแล ได้ก็ช่วยๆๆ กันไปคร้าบ

และที่สำคัญ มันผ่านพิงถึง สถาบัน ที่รักยิ่งของผมด้วยคร้าบ...........!!

จัดไปครับ ไม่รู้มันหนีไปแดร๊กเหล้าขาวอยู่ใหนไม่รู้ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้