สำหรับคนซื้อของทางเนต ครับ แล้วอยากได้ร้านทำให้

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย เอกครับ, 10 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอกครับ

เอกครับ New Member Member

5
    0
    0
    คือ ผมเป็นคนนึงครับที่ซื้อ อุปกรณ์ทุกอย่างทาง Internet แล้วหาร้านทำไม่ได้แต่พอดีเพื่อนแนะนำว่ารุ่นพี่เค้าเปิดร้าน ผมเลยเอารถไปทำ โดยที่ผมหิ้วของทั้งหมดไปไม่ได้ซื้อของพี่เค้าสักชิ้นเดียว พี่อ็อดเค้าก็ใจดีครับช่วยดูของให้ช่วยดูของว่าดีไหมแท้ไหม
    ไม่พอพี่อ็อดยังให้ผมโทรสั่งของให้มาส่งที่ร้าน โดยที่พี่เค้าไม่แสดงอาการใด ๆ ว่าไม่ของของเค้าเลย พี่อ็อดทำงานให้เต็มงานออกมาสวยมาก ในราคาค่อนข้างถูก แต่งานพี่แกช้าหน่อยทำงานคนเดียว แต่เก็บรายละเอียดดี พี่อ็อดเคยทำงานอยู่ Driver Sound ครับแล้วออกมาเปิดร้านเอง ฝีมือดีครับ

ไว้เด๋วถ่ายรูปมาอัพให้ครับ

หรืออยากดูรถเอกก็ได้ครับเอกอยู่แถวบางนา
    031189-130

ร้าน SD Sound อยู่ตรงสถานีรถไฟฟ้าสะพานควายครับ
    ส่วนเบอร์ พี่อ็อด
    09-9916060

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2006
  2. เอกครับ

5
    0
    0
    Up Up

up Up

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2006
  3. watee.vce

watee.vce New Member Member

171
    3
    0
    เรียบ เนียนดีครับ
    แล้วยางอะหลั่ยทำไงหรอ

4. เอกครับ

5
    0
    0
    เอาออกครับ 3 door มันแคบครับ

5. devil@8

devil@8 New Member Lady Member

3
    0
    0
    เปลี่ยนลำโพงแพงมั้ยคะ ลำโพงเสียข้างหนึ่งอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

6. yps

yps Member Member

46
    0
    6
    ซับ Punch P1 ที่ใส่อยู่ แนวเสียงเป็นไง ผมชอบเบสหนัก สนใจอยู่ คู่ละเท่าไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้