มาใหม่พี่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นาย ฉัตรชัย ประชุมจิตร, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับพี่ผมมาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่
    มีเรื่องปรึกษาหน่อยครับคือจะเอาจ้าวแดงน้อยมรดกจากแม่อายุ13ปีไปทำเครื่องเสียงแบบพื้นครับไม่หรูหราอะไรมาก ซักหน่อยกะทำเองครับพี่มีตู้วางหลังเบาะดอก10และแจ็คอีกคู่มีแค่เนี่ยครับพี่ยังขาดอะไรและต้องใช้งบอีกประมาณเท่าไรครับถ้ามีรูปตัวอย่างก็จะดีมากครับพี่มีแค่เนี่ยครับวันนี้ครั้งแรก ขอบคุณครับ:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

1. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    รอผู้หู๊มาตอบเด๊อออ

2. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    Power Amp
    PreAmp
    6x9 อีกคู่

นึกออกแค่นี้อ่ะ
    อ่อ ! เพิ่ม battery ใหญ่ ๆ หน่อยด้วยนะคับ เด๋วไฟหมด:D

3. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    พี่คนไหนติดอยู่ก็มาแนะนำเค้าหน่อยนะก๊าบ เครื่องเสียงๆๆๆ

4. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบบบบบบบ

5. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    power ขับซัพ ตัวนึง

กลาง + แหลม ซักคู่ (หรือ 6*9)

power ขับกลาง + แหลม

แค่นี้ก้อสะจัยและคับ

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ช่างอั้มเลยครับ

7. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    ตามตาเคและตาอั้มเลยครับ

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สมัครสมาชิกยังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้