อยากติดกราว์วาย es น่ะครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย cheerapong, 7 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    :cry::cry:มีเรื่องรบกวนพวกพี่ es หน่อยครับผมอยากติตกราว์วายes2001 น่ะครับไม่ทราบว่าพี่ๆทำกันที่ไหนหรอครับพอดีผมดูแบบที่มีขายน่ะครับคิดว่าไม่น่าจะพอดีน่ะครับ ถ้ามีรูปขอดูด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    งานดีแนะนำ

พี่อารต์ กราว์วาย

ราคาแค่ 800 เองครับ งานดีมากๆ
    มีกล่องคุมไฟอีก 800 ถ้าพร้อมกันก็โอเลย แกติดมาเป็นร้อยคันแล้ว

เดี๋ยวจะค่อยหาเบอร์มาให้นะครับ

NAMTAWHOO ถูกใจสิ่งนี้
  3. cheerapong

151
    5
    0
    ครับขอบคุณครับ

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เด๋วไปติดด้วยคัน หุ หุ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ พ่ คิ ง ก็ รั บ ติ ด คั บ

6. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ทำเองโลด ครับเป็นความภูมิใจส่วนตัว อิอิอิอิ

7. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    แค่แนะนำนะครับ

ลองโทรไปคุยดูครับ 800 บาท

ทำเองก็ได้ครับแต่โคตรๆเหนื่อย ต้องไปซื้อของซื้อกิ๊บ ไขน๊อต เหงื่อท่วมเลย

งานดีเดินสวย ผมก็ทำที่นี่ครับ

http://www.tiida-club.net/smf/index.php?topic=5417.0

โชคดีนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2008
  8. cheerapong

151
    5
    0
    ขอบคุณมากน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้