เรื่องรถเอียง คาใจมานาน วันนี้เอาแม่แรงขึ้นทางด้านหลังที่เอียง วันคิวล้อ ได้ 64...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 9 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เรื่องรถเอียง คาใจมานาน วันนี้เอาแม่แรงขึ้นทางด้านหลังที่เอียง วันคิวล้อ ได้ 64 เท่ากันทั้ง 2 ข้าง เดินไปมองหน้ารถ โอเคเลย รถไม่เอียงเลยครับ แสดงว่าสปริงหลังผมทรุดหรือไม่ครับ เพราะกำลังจะเอาไปเข้าคอรท์

1. อืม ต้องหาพื้นระนาบ วัดตอนรถ ลงพื้นสิครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  3. ก็วัดตอนลงพื้นแหละครับ มันไม่เท่ากัน เลยขึ้นแม่แรงนิด ให้มันเท่ากัน ปรากฏว่าขึ้นที่ล้อหลังขวา มันทำให้มองหน้ารถแล้วรถไม่เอียงครับ แต่ตอนนี้กะจะหาสปริงหลอดก่อน เพราะว่ากะจะใส่สตัทด้วยเลย โช๊คแต่งคงไม่รอแล้วครับ

4. มี ของดีสำหรับแปลง 1 ชุดไงสนไหม ของ u12 4wd

5. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
  6. ช่วงนี้กรอบครับ ถ้ามาเร็วกว่านี้นะ ไม่เหลือ..... อีก 2-3 เดือนอยู่ ไม่แน่ครับ

7. คับเสี่ยหลง ว้าว ด้วยคับพี่ฝน

8. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้