ช่วยหน่อย คะท่ออะรัยหรอคะ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย นู๋ ชิด, 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นู๋ ชิด

นู๋ ชิด New Member Member

1
    0
    0
    ช่วยตอบทีนะคะ นู๋จะชือมาสัยรถนะคะ แต่ไม่รู้เขาขายกันเท่ารัยคะกลัวโดนหรอกนะคะพี่ชายคนใหนทราบตอบน้องทีนะคะ

2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ท่อร้าน 42/1 ของไทยทำ มือสองไม่น่าเกิน 1500 บาทนะ (แล้วแต่สภาพ ลองส่องดูไส้ตรงกลางว่าผุหรือยัง)

น่าจะเป็นไส้ตรงหรือไส้เกลียว เหมาะสำหรับรถเกียร์ธรรมดา ออโต้ใส่แล้วดัง+อืด

3. BaLL22225

BaLL22225 New Member Member

121
    2
    0
    ตอบคนแรกเลยนะคร้าบบบบ

4. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    แถวๆ 1000.- บวกได้อีกนิดหน่อยถ้าสภาพดี

5. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    ของร้าน 42/1 ครับ
    ขายเท่าไรครับ แนะนำเพิ่มอีกนิดซื้อของใหม่ดีกว่า

6. อิอิอิ...โปรโหมด...สินค้า
    คริๆคริๆ...ราคาเท่าไรหยอครับ
    อยากลองจัง...อิอิอิ

7. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    ของไทยอะ ซื้อใหม่ดีกว่านะ ผมว่า

8. diamondman

diamondman New Member Member

20
    0
    0
    เกียร์ธรรมดาไม่เหมาะนะครับ ซื้อใหม่ดีกว่า แนะนำ..

9. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เเล้วเเต่ความชอบ เเละความเหมาะสม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้