มีความคิดว่าจะเอาหนัาbmw s7 มาใส่ในrover

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    หลังจากได้ทำnxให้เป็นintegraแล้ว ถ้าจะทำroverเป็นs7จะสวยป่าว

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    S7 มันออกแบนๆนะพี่ แล้วหน้ามันกว้างก่า rover หรือป่าวไม่รู้ ลองๆแต่งผ่าน photoshop ดูแนวมันก่อนจิครับ ส่วนตัวผม อยากได้ไฟหน้าS7 ใส่มากกว่า ชอบโดนัทอ่ะคับ สวยดี :D

3. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ผมก็มีความคิดแบบนี้แหล่ะ

มีใครในเวปที่มีจานฉายของ623เก่าๆไหมผมขอซื้อต่อมีความคิดว่าจะลอง
    แปลงเป็นไปโปรเจ็คเตอร์หรือโดนัทแบบ BMครับกะว่าจะเอามาตัดเจาะจานฉาย
    แต่ยังหาของมาทดลองไม่ได้.ครับ.ของที่ติดรถกลัวตัดเสียครับเลยอยากหาของ
    เก่ามาตัดทำแบบก่อน.

4. bunphot2000

555
    0
    0
    ลองหาชี้ของมอไซค์ก็ได้ จะได้แบบตาเพชรด้วย หรือโคมพวกสปอทไลท์ต้องลองเทียบดูคับ ใช้ฐานโคมตัวเดิมจะได้ปรับไฟสูงต่ำได้ไม่ต้องตัดแต่งแค่พ่นให้มันเป็นสีดำแล้วเอาโคมของมอไซค์ไปแปะติดไว้คับ
    จานด้านในของผมน่าจะมีนะแต่มีข้างเดียวได้มาจากนายโอม ลองถามนายโอมเด็กเอ๊าะดูก็ได้น่าจะมืเหลืออีก ถ้าขาดเหลืออะไรมาเอาได้คับ
    พอดีตอนนี้งานผมยังไม่ค่อยลงตัวดีนักมีแต่โปรเจคคิดจะทำแต่เวลายังไม่มีเลย

5. Mook_Mity-x

Mook_Mity-x New Member Member

14
    2
    0
    อยากเห็นรูป nx ที่พี่แปลงเป็น integra คับ ผมก็กำลังคิดเอารถที่บ้านมาทำเป็น 200 เหมือนกานคับ ช่วย pm รูปใว้เป็นแนวทาด้วยครับ.............

6. bunphot2000

555
    0
    0
    ลองดูละกันนะคับไม่เสียบอดี้รถของเก่าเก็บไว้นึกอยากจะใช้ของเดิมก็เอามาใส่ แต่คงไม่เอามาใส่แย้วแบบนื้ใส่แล้วไม่อยากถอด เดี๋ยวจะดึง
    ชายกันชนข้างล่างให้มันงุ้มเข้ามาอีกหน่อยจะได้เนียนๆคับ คุณMook_Mity-x:p

7. Mook_Mity-x

Mook_Mity-x New Member Member

14
    2
    0
    สวยมากคับ up......up.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้