เตรียมพบกับ.....กิจกรรมตอบคำถาม.....จากผม มีรางวัลเล็กน้อยๆ จากผมให้นะครับ กติกาคือ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 18 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เตรียมพบกับ.....กิจกรรมตอบคำถาม.....จากผม มีรางวัลเล็กน้อยๆ จากผมให้นะครับ กติกาคือ ผมจะถ่ายรูปชิ้นส่วนของbb มาให้ลองทายดูท่านใดทายถูกในเวลาที่ กำหนด มีรางวัลเล็กๆน้อยๆให้นะครับ..........

1. ชิง ไอโพน 4 S ^^

2. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    รถเส็ดแล้วคับพี่นิว เหลือไปหาหัวเทียน for TAXI ที่พี่บอกผมอ่าคับ :D

3. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    แฟนพันแท้ Bluebird

4. เอาเลยมาเร็ว

5. เดี๋ยวเอามาเล่นด้วย

รอก่อน นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้