อยากทราบงบในการเปลี่ยนดีเลย์ยกชุด + กล่องดีเลย์ คับผม ^^a + เมื่อคืนรถตายกลางทาง...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Metha Pongpapai, 17 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    อยากทราบงบในการเปลี่ยนดีเลย์ยกชุด + กล่องดีเลย์ คับผม ^^a + เมื่อคืนรถตายกลางทาง ต้องขอบคุณพี่คนนึงเขาผ่านมาพอดี แล้วแก้ไขหั้ยจนสามารถกลับบ้านได้คับ -/\-

2. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    เด่วช่วงเย้นๆ นะคับพี่ นิว วันนี้งานยุ่งมาก TT^TT

3. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    พี่นิวคับ สรุปแล้วกล่องผมไม่ได้พังคับ แต่ช่างที่วางเครื่องเขามักง่ายอ่าพี่ เลยต่อสายรีเลย์แล้วหงายตูดเลย เมื่อวานเพื่อนถอดต่อสายเก็บใหม่หั้ยคับ ตอนนี้ปิดฝาได้ปกติแล้วคับ

4. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ส่วนไอที่สตาร์ ติดอยากกับรอบเพี้ยนๆ เป้นที่ปลั๊คคับ ทั้งที่ต้องรีเลย์ปั๊มติ๊ก และแอร์ 4 คับ ทำยึดใหม่แย้วคับเครื่องนิ่งเลย

5. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    เอ่อ.. พี่นิวคับ สรุปหัวเที่ยนใช้ของ NGK Power - Platinam no.5 กึ่งหัวเข็มนะคับ

Kub

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้