คือ อะไร ? เริ่มตอบได้จนถึง เที่ยงคืน นี่นะครับ รางวัล ที่ได้สำหรับผู้ที่ตอบถูกก่อน...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 19 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    คือ อะไร ? เริ่มตอบได้จนถึง เที่ยงคืน นี่นะครับ รางวัล ที่ได้สำหรับผู้ที่ตอบถูกก่อน คือ โลโก้40 ปี bb 1 อัน นะครับ สนุกๆไปอย่าคิดมากรู้แพ้รู้ชนะครับ

1. อันนี้เป็น ไฟส่องแผนที่คีับ .... มองจากด้านหลัง ครับ

2. ไฟส่องหน้าปัดรถ^^

3. รับของๅด้ที่ไหนครับ

4. เอ้ย ตอบผิดค่ับ ไฟ เก่งครับ ...

5. เวลาเปิดปะกะตู มันจะติดกล่ง เกเลยครับ หรือ เค้่เรียกว่่ ไฟ ห้องโดยสาร กลางหลังคา ขอรับ

6. Puy Kallayan

Puy Kallayan Guest

0
    0
    0
    ผมน้องแจ๊คคิดว่ามันคือไฟส่องสว่างตรงกลางครับมองทีด้านใน

7. พี่ วาตอบถูกต้องครับ ตามนั้น รับของเมื่อเจอกันครับ สนุกๆสนานๆและได้ความรู้ ปิด เกมม์ครับ อิอิ

8. ขอบคุณครับ เดียวหามาเล่นบางนะ ... นึกก่ินให้อะไร

9. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    แย่จังไม่ทัน

10. จะไปทันได้ไงแจ๊ค พี่วา ถือมือถือ รอเลย ไม่ยอมเปลี่ยนหน้า ขนาดนี่อยู่หน้าจอ ยังไม่ทันเล้ยย 5555555555555

11. Jacket Yimkui

0
    0
    0
  12. ต้องเร็วครับ ... ของจากพี่นิว เเหล่ม

13. Jacket Yimkui

0
    0
    0
    ของเยอะเต็มบ้านเลยวันก่อนไปมา

14. อิอิ หามาเล่นกันครับ แบ่งปันๆมิตรภาพ

15. Jacket Yimkui

0
    0
    0
    อยากจะทำบ้างแต่ไม่มีอะไรจะให้นะซิคับ

16. อะไรก็ได้ ครับ สำคัญ ที่ มิตรภาพครับ

17. แจ่มๆๆๆ เดี๋ยวหามาแจกมั่ง

18. พี่น้อยหามาเลย ของรางวัล พร้อมคำถาม

19. แปปดิพี่ เพิ่งจะว่างมาเล่นนะ ขอดูก่อนนะ

20. เร็วเลย อิอิ

21. แบบนี้ต้องสงวนสิทธ คนได้รางวัลไปเเล้วป่าว

อย่าสงวนเลย สนุกๆๆ อย่าคิดมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้