มัน คือ อะไร ชิ้นส่วนไหน บอกมาตรงๆ รางวัลเป็น โลโก้ คำว่า bluebird สีฟ้าๆ เฉลย 00.00 น.

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 21 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    มัน คือ อะไร ชิ้นส่วนไหน บอกมาตรงๆ รางวัลเป็น โลโก้ คำว่า bluebird สีฟ้าๆ เฉลย 00.00 น.

1. โครงเหล็กหน้าตัดศอก ตัวยึดกับไฟหน้าครับ

2. แก้มรถ ตรงชุดยึดไฟมุม

3. โครงหน้าตัด

4. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    โครงยึดไฟตัดหมอกครับ

5. ใกล้ๆ หมดเวลาแล้วครับๆ

6. อิอิ ดูไม่ดี ดูอีกที ตอบใหม่ได้ป่ะ 5555

7. มันคือบังโคลนหน้าด้านซ้ายอ่ะป่ะ

8. เปนตัดหน้่าฟุตคีับ

9. เฉลย ท่านที่ตอบถูกท่านแรก คือ พ่อหลง ลูกสองครับ รางวัลคือ โลโก้ คำว่า bluebird สีฟ้าครับ

10. นิวโพส มาทำไมมันไม่เตือนอะ

11. เหมือนกันอะพี่ ไม่เตือน

12. นั่นสิ งงเลย มาอีกที่ 8 ละ

อือิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้