น้ำมันเเพง..ติดเเก๊สดีกว่า..

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ต้อมต้าต้วมเตี้ยม, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    จะติดมั่งดีมั้ยนะ:D..

1. นั่นไง ถูกของเขา เหอๆ

2. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ของพี่เอ๋ติดไม่ได้อะดี๊5555555555

3. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    อยากคิดมั่งจัง

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เอาเข้า สุดยอดการดัดแปลงคุ้มไหมเนี่ย
    อันตรายน่าดูเลย แต่เอ้ สายมันเข้าตรงไหนเนี่ย
    เห็น จ่อ จ่อ ที่ปลั๊กหัวเทียน ล่วงโลกหรือเปล่าว ต้า

5. ใช้ได้จิงคับพี่เก๊า..เมื่อวานศึกษาดูทั้งวัน ขนาดโฟร์คลิฟยังติดเเก็สเลยคับ(ดีเซลดมเเก็ส) เเต่มอไซ ผมว่ามันเสี่ยงไปนิดคับ....เห็นเเล้วนึกว่าเอาเเก๊สส่ง..:D

6. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    สุดยอดดดดดดดดดดดมากเลยครับ

7. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    :sad:เคยเห็นเหมือนกัน โฟร์คลิฟติดแก๊ส เป็นถัง ปตท เลย สุดยอด

8. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    อย่างงี้รถผมก็ต่อแก๊สบ้านได้อะดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้