ประกาศสำคัญ !!! สมาชิกทุกคนโปรดอ่าน !!! เรื่องมีทติ้งเสาร์นี้ที่กำลังจะถึงครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย BiG FaT, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    เนื่องจากพี่แบ๊งค์ Manky Black ฝากข่าวมาบอกว่ามีนิตยสารรถแต่งเจ้าใหม่ชื่อ Speed Cars ติดต่อมาทางพี่แบ๊งค์ว่าจะขอถ่ายรูปรถใน E36 Club แล้วทางนิตยสาร Speed Cars ขอจะถ่ายให้เร็วที่สุด ดังนั้นจึงจะนัดกันไปถ่ายรูปกันวันมีทติ้งที่จะถึงนี้เลย (วันเสาร์ที่ 7 มิถุนายน 2551) ที่ ร้าน ทะเลบางกอก ครับ ณ เวลา 14.00 น หรือ บ่ายสองโมงครับ

ขอเชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนนะครับมาถ่ายรูปลงหนังสือกันครับ อิอิ จัดปายยยยยยยยย

ขอบคุณพี่แบ๊งค์มากครับที่เป็นธุระติดต่อให้

ขอโทษสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับที่บอกข่าวกระชั่นชิดแบบนี้

แก้ไขล่าสุด: 4 มิถุนายน 2008
  2. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    มันมีที่จอดหรอ...........ที่จอดเค้าใหญ่ๆๆๆๆๆมากเลยอะ........อิอิอิ

3. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    อ่านะ จัดไป อิอิ

ขอบคุณ พี่แบ้ง มากๆคับ

4. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
  5. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    ไปจอด บาร็อค ซิ กว้างจะตาย ...

6. nacohi

nacohi New Member Member

5
    1
    0
    อยากไปด้วย แต่ผมอยู่ GT-R ใช้ E36 เหมือนกัน ของสมัครเข้ากลุ่มด้วย แล้วก็ขอไปด้วยเลยได้ไหม 086-505-7206 เคครับ

7. nacohi

nacohi New Member Member

5
    1
    0
    ช่วยติดต่อกลับด้วยนะครับ นิตยสาร GT-R มี E36 สองคัน โทรกลับด้วยนะครับ ท่านประธาน

8. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    โทรไปแล้วนะคับ ยินดีต้อนรับนะคับ ^^

9. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    อิอิ เด๊ยวพาตัวโหดไปแจม แต่ไม่ถ่ายนะ เพราะเพื่อนผมไม่ได้อยู่ในคลับ
    แต่พาไปสนุกๆ

10. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
  11. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    คันนี้ไปได้ปะอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้