วิจารณ์แอมป์ให้ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย อาร์ต01, 9 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    แอมของ TechWood กับ Americanreseart ประมาณนี้นะครับถ้าจำไม่ผิด สองยี่ห้อนี้ ใครดูดีกว่ากันครับวิจารณด้วยครับ และก็ลำโพงของสองยี่ห้นี้ด้วยครับ

1. chuneji

chuneji New Member Member

33
    0
    0
    เอ่อ คือ ค่อนข้าง No name ไปหน่อยนะครับ ต้องถามตัวเองว่ามีงบเท่าไหร่ จะเล่นเครื่องเสียงแค่ไหน ส่วน2ยี่ห้อนั้น เคยได้ยินแว่วๆ Techwood แต่ไม่มั่นใจในคุณภาพเลย

2. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    เป็นแอมป์เกรดล่างๆครับ ถ้าขับกลางแหลมก็โอเค ถือว่าได้กำลังวัตต์ที่มากกว่าฟร้อน แต่เรื่องรายละเอียดอย่าไปหวังมาก ส่วนถ้าขับซับถ้าหนักๆถึงแม้จะชอบโฆษณากันว่าวัตต์ถึงขับได้ สบาย แต่ผมก็ยังไม่มั่นใจในความทนทานมากนักครับ ถ้าเกิดใช้อัดนานๆจริงๆ

สำหรับ 2ยี่ห้อดังกล่าว ผมแนะนำที่ Americanreseart ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้