อากาศเริ่มเปลี่ยนแปลง ระวังสุขภาพ และ การขับรถกันด้วย

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย NOOM E36, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    เดี่ยวก็ร้อน เดี่ยวก็หนาว

จะไม่สบายกันได้ระวังกันหน่อย นะน้อง

อีกอย่าง ฝนอยากจะตก มันก็ตก

ขับรถกันใจ เย็น ๆ นะ

มันจะไม่ปลอดภัย

ด้วยความปรารถนาดีจาก

คนแก่ :D

pop vr4 ถูกใจสิ่งนี้
  2. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    รับทราบครับผม ขอบคุณครับ

3. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
  4. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    ขอบคุณค่ะ

5. Japan_แตนบาย

Japan_แตนบาย New Member Member

74
    5
    0
    อู๊ยยยยยยยยยยยยย . . . มีลงท้าย ปรารถนาดี จาก คนแก่ซะด้วย 5 5 5

จ้า . . . .

6. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ขอบคุณครับ หน้าชมรมผู้สูงอายุLOLLOLLOL

7. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    5 5 5 5 ไม่ต้องไปตอกย้ำความอาวุโส :D :D

8. แด้ ดอกฝิ่น

แด้ ดอกฝิ่น New Member Member

62
    1
    0
    ง่ะ เบื่ออากาศ ตอนล้างรถ เสร็จ แล้วฝนตก ที่ซู๊ดดด.....จะตกตอนไหนมะว่า ดั๊น มาตกตอนล้างรถ วัยรุ่นเซ็ง แต่ ก็ขอบคุณ คร๊าบบ ยังงัยพี่หนุ่มก็รักทุกคนน

9. GIGA_VTEC

GIGA_VTEC New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณครับท่าน......รักษาสุขภาพทุกคน:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้