อยากทราบร้านทำกลอนประตู ผมอยู่แถวบางโพคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Tawatchai2532, 11 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tawatchai2532

Tawatchai2532 New Member Member

67
    0
    0
    ขอบคุณคับ

2. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    แถวบางโพไม่ทราบอะคับ เป็นวงศ์สว่างได้ปะคับ อยู่เส้น กรุงเทพ-นนท์ คับ เลยวัดทองฯ มาหน่อยคับ จะไปนนท์ อยู่ฝั่งเดียวกับวัดทองคับ

3. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    แถวบางโพไม่ทราบอะครับ แต่ที่ผมทำก็ร้าน ถนัดศิลป์ อยู่บางกระบือ ถ้ามาจากบางโพถึงแยกบางกระบือก็เลี้ยวซ้าย ประมาณ 500 เมตร ร้านจะอยู่ติดกับโรงเรียนกันตะบุตรคับ ฝีมือ + ราคา โอเคเลยครับ :)

4. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    ตามน้าไก่เลยคับฝีมือok:D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้