ปรึกษาเรื่องโช๊คหน่อยครับ พอดีจะโหลด

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมขับโคโลราโด ตัวใหม่ ครับ โช๊คด้านหน้าเป็นแบบคอล์ยสปริง อยากจะสอบถามดังนี้ครับ
    1.พอดีจะโหลดน่ะครับ อยากหาโช๊คแต่งเจ๋งๆใส่อ่ะครับ มีใครพอแนะนำได้บ้างครับ ถ้าได้ทั้งโช๊คหน้า-หลัง เลยจะดีมากครับ
    2.ถ้ามีรายละเอียด+ราคาประมาณ ด้วยจะดีมากเลยครับ (รายละเอียดแบบโช๊คหน้า1ตัวมีไรมาบ้างอ่ะครับ เช่น ตัวโช๊ค+สปริง+สตรัท+ตัวแป้นปิดด้านบนอ่ะครับ) เพราะอยากจะเอามาใส่แทนโช๊คเดิมเลยไม่อยากแกะอุปกรณ์บางชิ้นของโช๊คอันเก่ามาใส่อ่ะครับ
    3.พอดีอ่านในหนังสือเจอโช๊คยี่ห้อ WSR ของร้าน N.J. Modify อ่ะครับ มีใครใช้โช๊คยี่ห้อนี้บ้างมั๊ยครับ ถ้ามีเป็นไงบ้าง แล้วร้านนี้เค้าทำดีมั๊ยครับ
    คงถามเท่านี้ก่อนอ่ะครับ รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

1. ช่วยตอบหน่อยคร๊าบ

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ช่วยอัพนะฉัตร พี่ก็ไม่ค่อยรู้เหมือนกันนะ ของพี่แค่อัดน้ำมันใหม่ก็ใช้ได้แล้ว อ่ะ
    แต่ยังไงก็แล้วแต่เราดีกว่า ร้านไหนทำแล้วว่าดีก็ทำเลย อิ อิ

3. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    มาช่วย..อัพด้วยอีกคน.

ก็เหมือนๆๆตาเอ๋..เลย

4. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ช่วยอัพอีกครับ อิอิ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับที่มาช่วยอัพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้