พี่ๆครับจะหาเครื่อง CA18ET ได้ที่ไหนบางคับอยากได้มาก

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 2 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับจะหาเครื่อง CA18ET ได้ที่ไหนบางคับอยากได้มาก

1. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ตามเซียงกงครับ ซึ่งน่าจะหายากมากครับ

2. เครื่องหายาเและ อะไหล่ก็ยาก

3. เหนครับ ที่เชียงกงบางพลี ใหม่มากๆ

4. มันเก่านะ

5. จะเอามาทำสเปคนอกคับชอบมันดึงดีมากอึดอีกด้วย

6. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    ขู่น้องจัง พรี่ นิว อิอิ

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    โฮะ... C A 1 8 E T นะ

8. อิอิ เรื่องจริงพี่ มันหายากๆจริงๆ กลัวจะเสียเวลาซ่อม อิอิ

9. แนวไหมเพ่

10. ตามสะดวกเลยคร๊าบอิอิ

11. ถ้าหาได้ไงพี่ถ้าไม่ได้จะลองทำ ca18 Tเองดูครับเห็นเค้าบอกกันว่าอึด

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    โฮะะะะะ ท่าทางจะเหลือ...

13. ไม่ได้เหลือพี่แต่มีเพื่อนๆให้อะไหล่มาแล้วเห็นเครื่องกำลังจะพังก็เลยจะลองทำดูแหะๆๆอย่าพูดกันอย่างนั้นจิ

14. เพื่อนๆจะช่วยฟิลเครื่องด้วยมาช่วยทำกันไหมพี่

15. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ที่เหลือเนี่ย ไม่ใช่หมายถึงสตางค์นะครับ แต่ผมหมายถึง เหลือเวลาไว้ซ่อมกับหาอะไหล่ให้ครบต่างหาก

16. อ่อก็พี่ๆไงคับ อิอิ พี่ๆช่วยผมได้อยู่แล้ว

17. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อิอิ... ไม่ใช่ผมแน่นอน... ตามสบายนะฮ๊าฟฟฟฟ ¥(^_^)

18. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    วางเจยังง่ายกว่ามั๊ยครับ

19. ผมขอบายฮ๊าฟ

แหะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้