ขนาดเท่ากัน แต่สรรพคุณต่างกัน...... จัดสิงเข้าร่างมะนาวแล้ว

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 31 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ขนาดเท่ากัน แต่สรรพคุณต่างกัน...... จัดสิงเข้าร่างมะนาวแล้ว

1. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    กี่บาทครับ

2. 3500 คับ 255 l/min

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อืม... Walbro ตัว 190 กับ 255 litre ขนาดจะเท่าๆ กันนะครับ รบกวนเสี่ย confirm ของนิดนึง เผื่อคนขายหยิบผิด

4. 255 คับ gss342 คับ

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    OK ดีเลยครับ.... ดู stamp ที่ body case นะครับ.... อ้อ.... ระวังน้ำมันท่วมนิดนึงนะครับ แบบ 255 litre มันเกิน requirement ของเครื่องไปเยอะเหมือนกันครับ

6. คับ ปรับลงมาที่ 40 psiแล้วคับ

7. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    อยากได้ มั้ง ซื้อที่ไหนมาอ่ะครับ

ในเฟสเนี่ยแหละครับ ร้านบีบีฯอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้