รบกวนพรี่ๆทุกท่านเข้าเวปดอทคอมเข้าไปเลือกสถานที่มิตติ้งด้วยครับ.....ไม่งั้นก็ตั้งในนี้เ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Boong Bing, 9 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    รบกวนพรี่ๆทุกท่านเข้าเวปดอทคอมเข้าไปเลือกสถานที่มิตติ้งด้วยครับ.....ไม่งั้นก็ตั้งในนี้เพราะทุกท่านสะดวกเข้ามามากกว่าครับ ขณะนี้ สวนสยาม 2 เสียง (บุ๊ง โอ๊ต)

2. ผมน่าจะไปอู่ก่อน ตอนเช้า..... เสนอเจ็ทตลิ่งแล้วกันใกล้ดี เผื่อรถไม่เสร็จ

3. Boong Bing

0
    0
    0
    พรี่หลงเข้าเวปเลยครับ.......

4. Boong Bing

0
    0
    0
    ขณะนี้ สวนสยาม 2 พรี่โอ๊ตพรี่บุ๊ง เจทปตทติ่งชัน 1 พรี่หลง

5. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
  6. Boong Bing

0
    0
    0
    ร้อนก็ไปสวนสยาม....กันนะ

7. มี เวลา สวนสยาม มาฝาก สวน น้ำปิด 17.30น. เครื่องเล่นปิด 19.00 น. ครับ

8. Boong Bing

0
    0
    0
    ขณะนี้ สวนสยาม 2 พรี่โอ๊ตพรี่บุ๊ง เจทปตทติ่งชัน 2 พรี่หลงพรี่เจี๊ยบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้