วัยรุ่นทั้งหลายๆ เสาร์นี้ 18.00 น. บ้านพี่โต้งครับแล้วพบกันเด้อ เหลา อิอิ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 4 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    วัยรุ่นทั้งหลายๆ เสาร์นี้ 18.00 น. บ้านพี่โต้งครับแล้วพบกันเด้อ เหลา อิอิ

1. แล้วฉันจะตามปาย คร้าบบ

2. วันเสาร์ที่7นี้ช่ายป่าวค่ะ แล้วเจอกาน

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อ่ะ... อ่ะ.... ไปด้วยเด้อหล่า...

4. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    ถ้าโดดงานที่ร้านได้ จะแอบไปคับ

5. แล้วพบกัล หลับก่อนเป็นเมีย

6. รายงานตัวกันหน่อยครับๆ

7. รายงานตัวมาแล้ว พี่วา พี่นุ พี่อ๊อต พี่นืว พี่จ้อน พี่โย พี่โต้

8. เลิกงานแย้วจะรีบตามไปคับ ^^

9. ตามมาด้วย นนท์ และนัท

10. ไปบ้านพี่โต้งหลายครั้งแล้วคับ หลงทุกครั้งอ่ะคับ

11. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ไม่มีชื่อผม Yeah! ไม่ต้องไป.... (^_^)

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    จริงมั๊ยล่ะ....... Yeah Yeah!

13. น่านไง คริคริ

14. พรุ่งนี้เจอกัน ฮ๊าฟ

15. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    คร๊าบบบบบบ.

16. ใกล้ถึงเวลากันแล้วนะ

17. อยากเป็นคนกรุงจัง.....เจอกันโอกาสหน้านะคับ ขอโทษด้วยที่ช่วงนี้ไม่ได้ร่วมกิจกรรมด้วยเลย

18. Jay Dekwad

Jay Dekwad Guest

0
    0
    0
    พี่นิว ไปไม่ถูกครับ อยู่สาย2แล้ว

19. เลียบคลองประปา ประชาชื่นคับ ซอย 37

20. อ้าว ทำไมไม่โทรมา

21. พี่วาเป็นไงบ้างครับ

22. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ขอบคุณ พี่วา พี่อ๊อด พี่นุ พี่นิว พี่กล้วย พี่แสน พี่yoyo พี่จ้อน พี่่โต้ พี่แชมป์ พี่นน พี่หญิง พี่ผู้หญิงของพี่แสน พี่เบน พี่นุ้ย พี่sherry(apple) พี่กุ๊ก พี่หมูของแชมป์ พี่puffin และที่ขาดไม่ได้. การ phone in จากแดนไกลของพี่ A. ที่แวะมาทักทายเยี่ยมเยือน ที่สำคัญ ไก่(มีนกบ้าง)ที่เยอะมาก และ vodka ปิดจบพิธีกรรม สถานที่คับแคบ ที่นั่งน้อย ยุงกัด อากาศร้อน ห้องน้ำไม่ดีมี(weather guard) กวนใจข้าพเจ้าขออภัยมา ณ. ที่นี้ งานหน้าขอแก้ตัวใหม่แล้วกันนะครับ ปล. เมื่อคืนไม่ใช่วัน Meeting BB club นะครับพี่กล้วย

ขอบคุณเจ้าบ้านด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้