วางเครื่องจ้า

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย jen do it, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jen do it

jen do it New Member Member

3
    0
    0
    อยากถามว่า ไทรทรันวาง เจ โบ แก๊ส เครื่องเก่าเทิน ได้เท่าไหร่และเหลือเงินไหม จบที่เท่าไหร่ พี่ๆช่วยตอบทีอยากวางมากครับ

2. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    วางได้ครับ เพิ่มเงิน แน่นอนครับ
    รับรองว่าไม่มีเงินเหลือกลับบ้านครับ แต่เพิ่มเท่าไรนั้น ต้องแล้วแต่อู่ครับ

ค่าวาง J โบติดแก๊ส ผมว่า กำเงินไว้สัก 1 แสน อุ่นใจดีครับ

3. BD25 inside

BD25 inside New Member Member

53
    0
    0
    หุหุ

ท่านพี่ตอบเองเลยหรอคับ ตามนั้นค้าบบบบ :D

4. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    เห็นด้วยครับ น่าจะตามนั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้