ผมว่าจะชวนเพื่อนรองขับรถที่สนามแข่งพัทยาครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย MoN@Pattaya, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MoN@Pattaya

MoN@Pattaya New Member Member

22
    1
    0
    :Dพวกเพื่อนคิดว่าดีมั้ยครับถ้าดีผมว่าจะจัดแข่ง มีรุ่นไห้เพื่อนได้ลงทุกคนเลยดีมั้ยครับเอาแต่รถฮอนด้ารถแต่งก็มีรุ่น ส่วนรถไม่แต่งก็มีรุ่น ส่วนรถติดแก๊สก็มีรุ่น ไห้ได้ลงแข่งทุกคันทุกคนดีมั้ยครับ เมื่อวันเสาร์ผมไปแข่งมาสนุกดีครับ ถ้าเพื่อน:teeth: ไม่เห็นด้วยไม่เป็นไรนะผมแค่อยากไห้เพื่อนๆสนุกกันครับ

PALIN_OMSIN ถูกใจสิ่งนี้
  2. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    โอ๊ยไม่ไหวหรอกม่อน แหะๆๆๆๆ 88 พวกเรารถจ่ายกับข้าวทั้งนั้นเลยอ่ะ เกียร์ออโต้อีกต่างหาก เจอโค้งหลุดแน่ อิอิ แต่ก็ขอบคุณครับที่มีความเห็นเยี่ยมๆมาฝาก แต็งกิ้วหลาย (บวกแต้มให้แล้วนะ)

3. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    เป็นความคิดที่ดีครับ..................แล้วใครจะลงบ้างเนี่ย

เห็นรถแต่ละคันมีปัญหากันทั้งนั้น

4. MoN@Pattaya

22
    1
    0
    เราก็ไม่ต้องเค้นมากเอาแค่สนุก ไครอยากได้ถ้วยก็ต้องซิ่งหน่อย ถ้า 88-89 มาหลายคันก็จัดรุ่นไห้นะ แต่ถ้าอยากลงแข่งกับคนอื่นก็ได้นะ จะดูที่เครื่องแล้วจัดรุ่นไห้ครับ สนุกนะ

5. MoN@Pattaya

22
    1
    0
    น้าก็สู้ๆ หน่อยดิ ออโต้ก็แข่งได้ ก็เหมือนทดรองรถของเราไงครับ มีรุ่นไห้นะ ยังมีรุ่ติดแก๊สอีก ก็เหมือนจัดมิตติ้งไงน้า

6. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    รุ่น 88-89 ใครเข้าเส้นชัยได้ ก็ชนะเลย ไม่ต้องจับเวร่ำเวลา ทีมช่างต้องดีจริงๆ เอาให้รอดครบรอบ ก็ชนะอย่างใสสะอาด 55

7. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

คิดได้งัยเนี่ย ใครถึงเส้นชัย ถือว่าชนะ.......................เอางี้ดีกว่า ใครถึงพัทยา ถือว่า เข้าเส้นชัย

8. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    อืม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นั่นดิ๊ ใครเข้าเส้นชัย อิอิ

9. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    เอ้ย น้าน้องอย่าท้า นะ รถอุ้ยไปถึงนะครับ แต่ ใช้รถ คนอื่นลากไปอ่ะ 555

10. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    ไปเรื่อยๆ ครับไม่ต้องเค้นเครื่องหรอก เอาเวลาต่อรอบให้อยู่เท่าๆ กันก็โอเคแล้วนะ มือใหม่ๆ ผมเองก็คิดอยู่เหมือนกัน เบื่อทางตรงแล้ว ว่าจะหารถไปลงทางโค้งดูบ้าง

11. MoN@Pattaya

22
    1
    0
    มันนะครับ เราเอารถมาขับเล่นนะ แถ็วบ้านผมก็มี 88-89 สีขาวแต่งซิ่งสวยนะครับ เขายังเคย ไล่กับผมเลยครับ

12. nong_acc88

4,280
    13
    38
    88-89 มีอยู่ทุกที่ ทุกทางคร๊าบ...........

13. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    ตอนนี้แก็สรวนๆ เลยไม่ได้ขับเปรี้ยวกับชาวบ้านเลย

ตอนนี้ขับแบบ สุภาพชน ครับ : )

14. ake_neay

ake_neay Member Member

142
    2
    18
    อ่านแว้วขำมากๆๆ อิอิ
    ( รถปมนิ่งไปแว้ว )

15. TOB-SPEED

TOB-SPEED New Member Member

54
    1
    0
    น่าสนุกดีนะครับ.......

16. Gain73

Gain73 New Member Member

108
    3
    0
    ฮือๆๆๆๆๆๆๆอยากไปจังจะได้ลองเครื่องด้วย

17. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    จิงๆก็อยาก แต่กลัวพัง เพราะ ม่ายมีเงินซ่อมแว้วว คร้าบบบ พี่น้อง

18. TOB-SPEED

TOB-SPEED New Member Member

54
    1
    0
    ไม่ลองไม่รู้นะคับ...รถผมเครื่องไม่แรงแต่ว่ามันน่าสนุกดีอ่ะคับ.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้