ยกดูตัวอย่าง แบบว่าจำไม่ได้ 55555

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 18 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ยกดูตัวอย่าง แบบว่าจำไม่ได้ 55555

1. จอดจะเป็นซากแล้ว นอนเกิน คริคริ

2. พี่นิวทำสติกเกอร์คลับติดไปให้น้องหน่อยจิ

3. อืม ของทุกอย่างมันต้องมีกติกาครับผม 1 ต้องมามิตติ้งครบสามครั้งติดต่อกัน 2 ต้องได้รับการยอมรับจากสมาชิกโดยการโหวตครับ เอาไปคร่าวๆก่อนครับ

4. ปฎิบัติกันมานาน 12-13 ปีแล้วครับ

5. ครับยังไงก็ของความเห็นใจกับพี่ๆจริงๆเพราะถ้าไม่รักมันก็คงขายไปแล้วพยามจะเก็บลายละเอียดให้หมด

6. จะทำตัวให้ดีที่สุด

7. หือ ขนาดนั้นพวกผมไม่ใช่ ครูอังคณา นะครับ ไม่ต้องกลัว แค่คุณมา มิตติ้งครับ คริคริ

8. อยากทำอะไรแบบนี้มานานแล้ว

9. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    พี่นิวทำสีเหลือง ใส่ล้อดำขอบน้ำเงินเลยคับ (อยากทำแต่จนทุนทรัพย์ เลยมายุพี่แทนคับ อิอิ ^^)

10. ยุขึ้นแน่เลยครับ

11. ขอบายหละครับ เขียวเหลือ แล้วกันว่างๆออกหาเงินได้

12. จัดปายเพ่

13. เสาร์นี้มิตติ้งนะครับ

14. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ใจจริงๆ ผมอยากไปนะคับ แต่ด้วยตอนมีปัญหาเรื่องการเงินคับ เลยต้องรับจ็อบเสาร์-อาทิตย์ คับ TToTT

15. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อ่อ... เป็นที่มาของคำว่า "ยกตัวอย่่าง". อิอิ

ิฮ๊าฟๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้