สอบถามเรื่องน้ำมันเครื่องของสตาด้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย dearruam, 30 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    พอดีผมจะเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ น้ำมันเฟืองท้าย จะต้องใช้น้ำมันยี้ห้ออะไรหรอครับแล้วจะเปลี่ยนควรเติมประมาณกี่ลิตรครับ (ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ครับเพิ่งได้รถมา)

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    น้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร ไม่ ทราบ นะคับว่า ใช้ จำนวน เท่าไหร่ แต่ น่าจะใช้เบอร์เดียวกัน นะคับ

น้ำมันเฟืองท้าย น่าจะ 1 ลิตร คับ เบอร์ 90-140 คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้