มิก+แลมด้า ถ้าถอดขั่วแบต ต้องจูนใหม่หรอครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย SPEEDKILLS, 21 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    มิก+แลมด้า ถ้าถอดขั่วแบต ต้องจูนใหม่หรอครับ

ช่วยแนะนำร้านจูนให้หน่อยครับ อยู่แถว สะพานควาย หัวลำโพง ขอบคุณคับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ถ้าแลมด้าของ autogas หรือ magic

ข้อมูลหายครับ ต้องจูนใหม่

3. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    ช่วยแนะนำร้านจูนให้หน่อยครับ อยู่แถว สะพานควาย หัวลำโพง ขอบคุณคับ

4. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    ผมใช้ แลมด้า autogas ไม่ต้องจูนคับ ค่ายังคงอยู่ ปกติ
    เคยถามช่างมาแล้ว ผมเองก็ ถอดทำไฟ บ่อยๆ จนระแวง เลยถามช่างให้ใช้ notebook เช็คให้ก็เหมือนเดิม ตามค่าที่ set งะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้