เสาร์ที่ 21 เมษานี้ มิตติ้งนะครับ พบกันที่ ปั๊ม PTT (เจ๊ทดิจิตอนเก่า) ตลิ่งชัน...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 17 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เสาร์ที่ 21 เมษานี้ มิตติ้งนะครับ พบกันที่ ปั๊ม PTT (เจ๊ทดิจิตอนเก่า) ตลิ่งชัน ถนนกาญจนาภิเศก เวลา 17.30 น.เป็นต้นไปครับ........สมาชิกใหม่ไปไม่ถูก โทร 089-4119236 นิวครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ครับ ไปถูกแต่โทรได้ป่ะครับพี่นริว

2. ได้สิครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

3. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ว้าวววววววววววววววววพรี่นริวววววววใจดีจังงงงงงงงงเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

4. แน่นอนครับบบบบบ

5. ผมนึกว่ามิตติ้ง บ้านพี่โต้ง

6. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    เย้เย้ยเย้.....เเล้วเจอกันนนน

7. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ไม่เห็นมีใครไปตอบในดอทคอมบ้างเลยอะ.......

8. แล้วเจอกันคับ

9. ไปด้วยคนนะคับพี่

10. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    จ้อนครับ วันนั้นไม่ใช่วัน meeting ครับ วันนั้นเป็นแค่วันที่พี่วาแกอยากทานเหล้ากับน้องๆ อ่ะครับ

11. Nipat Poonsab

Nipat Poonsab Guest

0
    0
    0
    ไปไม่ถูกแต่ไม่โทรได้มะครับ คริคริ

12. มาแระไอ้กวดๆ

13. มีพี่ๆแจ้งลา มิตติ้งมาแล้ว 4-5 ท่านแล้วครับ ตามสะดวกนะครับ

14. ผมไปอิอิ

15. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ผมขอ ลา. จะไปสวนสนุก.

16. ไปไงดีอ่ะ

17. สะดวก ก็มาครับ ไม่สะดวกเจอกันวันมิตติ้งใหญ่งานแต่งงาจ้องโกะเลยครับ

18. อย่าลืมกันนะ................มีพี่ๆ ลากิจแล้ว 4-5 คน

19. สนุกสนานเฮฮาเหมือนเดิมขอบคุณท่านเจ้าของบ้านมากๆครับที่เปิดบ้านต้อนรับพวกเราทุกคน....^_^

20. ขอบคุณ ครับๆ

21. ขอบคุณสำหรับของดีๆ ที่มอบให้มะนาวด้วยครับ

มิตติ้งหน้า.... งานแต่งมาโกะใช่มั๊ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้