อัพเดตล่าสุดมั้งครับว่ากำลังจะทำอะไร ลงรูปได้เเล้ว 555

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย โครตรักเอ็งเลย, 10 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออัพเดตมั้งครับว่าตอนนี้กำลังจะทำอะไรกะทามาก็อตลำน้ำตาลบ้าง อย่างแรกเลยครับเปลี่ยนเครื่องก่อนเพราะตอนนี้เครื่องเก่ากำลังอัดตกไปเยอะ ๆๆ ไม่เหมาะที่จะนำมาทำต่อ ตอนแรกก็ได้ 1 เจโบมาแต่ดันขายได้ราคาก็เลยจำใจต้องปล่อยไป แล้วหาเครื่อง 20 โบมาแทน555
    แต่เท่าที่เจอก็มีติดเจ้านี่มาและของบ้างอย่างอีกนิดหน่อย
    [​IMG][/url][/IMG]

แล้วก็เลยว่าจะต้องทำอะไรเพิ่มขึ้นอีกบ้างแรก ๆ ก็เล็งไว้เลยต้องหาหัวฉีดที่มันดีกว่าเดิม เพราะประสบการณ์สอนให้รู้แล้วว่าหัวฉีดเดิม ๆ ติดเครื่องรอบปลายไม่พออย่างแรง พังครับ เลยไปสอยหัวฉีด 26 มากะเต็นของ 26 ด้วยเพื่อไว้ก่อน

เต็น 26
    [url=http://image.ohozaa.com/show.php?id=17db4771c77688399e1566bba36f8279]
    [img]http://image.ohozaa.com/i8/y0157.jpg[/url][/IMG]

และต่อมาครับครัชเดิมที่ใช้อยู่ปัจจุบันเป็น OS 2 แผ่นก็ได้มาใหม่อีกชุดผ้าหนากว่าเดิมเป็น OS 2 แผ่นเหมือนเดิม รองรับม้าประมาณ 280 ม้าพอครับไม่กล้าเยอะกลัวโดนจับ

และก็เรกุเรตของ NISmo หรือว่า tomei ไม่รู้จำไม่ได้อ่ะ

และอันสุดท้ายครับซื้อมานานแล้วแต่ไม่กล้าใส่ครับสำหรับปลายท่อ HKS superdrager 555แม่มใหญ่กว่าหัวเด็กอีก

แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ลงมือวางเครื่องหรือประกอบอะไรเพิ่มเลยยังอยากได้ " แคมสักชุด กล่องเงินสักใบ " และที่สำคัญครับรอตังค์ 555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2010
  1. อับเดทบ้างนะ...ว่าจะเพิ่มการเติมลมยางจาก 32 ปอนด์ เป็น 33 ปอนด์...อิอิอิล้อเล่นนา

มีโปรแกรมเปลี่ยนเบาะจาก bride zeta2 เป็น bride lowmax vios3 หลังกากเพชร 1 คู่
    และเปลี่ยนจาก sabelt แดง เป็น takata เขียวๆ 1 คู่จ๊ะ

2. อยากได้เหมือนกัน TAKATA อ่ะ วัยรุ่นบางแสน วัยรุ่น X สบายดีไหมและก็ฝรั่งคู่เกย์เค้าชื่อไรนะสบายดีไหม

3. อ๊อ...เอ็กซ์กะเจสัน...สบายดีทั้งคู่...แต่ใกล้จะมีลูกด้วยกันแระ555+

4. แรงเลยนะวัยรุ่น วิน

5. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    อย่างพี่วินคงไม่ใช่ 280 ม้า ละม้างงงงงงงงง

6. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    อยากได้ มั้ง เก็บตังไม่ค่อยได้เลยช่วงนี้ T_T

7. ต้องเร่งมือทำครับน้อง..พี่เห็นน้องไปR1 บ่อย ๆไม่เคยชวน

8. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ก็เกือบครบแล้วนี่หว่า...เอ้ย
    วิน ลืม F-CON ไปป่าว หรือPOWER FC วะ
    นี่สเต็ปตบเด็กเลยนะเนี่ย จะให้ดี หา 044 นอกถังอีกสัก 2 ลูก
    กัน แรงดันถอยก็จะดีนะ.....รถพวกพี่เพิ่งไปพัง ที่สนามมาหมาดๆ
    แม่งแรงดันตก เหี้ย มาเยือนเลย .......เอาๆ รอดู รอดู รถแรง

9. jomcheek

jomcheek New Member Member

14
    0
    0
    รอดู รถแรงเหมือนกัน

10. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เรค หน้าตาแบบนั้น นิสโม่ ครับ ฟันทิ้งเลย

11. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    555
    ไปก็สู้ใครไม่ได้ เดี๋ยวส่งพี่วินไปสู้แทน อิอิ

12. เอากล่องเงินพอครับพี่ผมเบื่อแอร์โพร อยากเปลี่ยนเป็นแมบเซนเซอร์ ส่วนติ๊กผมเป็น TOMEI อยู่น่าจะพอพี่ไม่พอเดี๋ยวว่ากันใหม่พี่หล่อ แต่ทั้งหมดทั้งมวลตังค์ยังไม่มีซื้อของมานั่งดูต่อไป 555

13. เติ๊ดชวน "เค้า "มาบางนาบ้างสิช่วงนี่เงียบมาก ยกเว้นพี่เบียร์ที่ไปโดนด่านจับตรงบางนาคนเดียว 555

14. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    5555555
    เติ๊ดยังไม่ค่อยสนิทกับ "เค้า"เท่าไหร่อ่ะครับ แค่รู้จักๆกันเห่ะๆๆ

15. ล่าสุดเปลี่ยนเบาะคนขับออกจากของเดิมเบาะสกายลายอาร์ 32 เปลี่ยนเป็นเบาะหลังแข็งสีแดงของบาย

16. 2 อาทิตย์ก่อน รุ่นน้องเอา soarer รุ่น ไฟหน้ายาว MZ ไปวิ่งบางนา โดนตรวจรถตรงเกือกม้ายูเทิร์นขากลับ
    ป.ล. เกือบโดนยึดรถแน๊ะ

ล่าสุดเปลี่ยนเบาะคนขับออกจากของเดิมเบาะสกายลายอาร์ 32 เปลี่ยนเป็นเบาะหลังแข็งสีแดงของบาย
    ***** แหม เปลี่ยนเบาะก็ดูซิ่งแล้ววิน **** 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้