มาบอกเล่าเหตุการณ์ประทับใจในคลับที่เกิดกับคุณกันเถอะ !!!!!

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 19 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ตอนนี้คลับเราก็โตขึ้นมาถึง 3 ขวบปีแล้วนะ ผมในฐานะที่เป็นรุ่นแรกของการก่อตั้งคลับนี้ขึ้นมา( ปัจจุบันรุ่นแรกที่ยังอยู่ในคลับก็เหลือแค่ผม หิน และพี่ติ่ง ไม่น่าเชื่อว่าจะโตมาได้ถึงขนาดนี้ อิอิ ก็เลยนึกอยากจะตั้งกระทู้ขึ้นมาเพื่อให้สมาชิกทุกคนได้เข้ามาบอกเล่าถึงประสบการณ์ดีๆ หรือเหตุการณ์ที่น่าประทับใจทั้งหลายแหล่ตั้งแต่ได้เข้ามาอยู่ในคลับนี้จนถึงปัจจุบัน ไม่ว่าจะเข้ามานานแล้วหรือว่าเพิ่งเข้ามาก็ก็ตามที แบบว่าอยากฟังเรื่องประทับใจจากสมาชิกทุกคนอ่ะครับ

:D :D :D :D :D :D

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ประทับใจพี่ๆในคลับทุกๆคนเลยอะครับ.............แล่มเลย

3. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    อบอุ่นมาก
    น่ารักกันทุกคนเลย
    สนุกมากค่ะ

ดีใจที่ได้รู้จักพี่ๆในคลับ ได้เพื่อนใหม่ด้วย

4. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ...........................................(ตื้นตันพูดไม่ออก)

5. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ความประทับใจที่มีให้ คลับ นี้คงไม่บอกไรกันมากจากเหตุการหลายเหตุการทั้งที่เฝ้ามองและประสบด้วยตัวเองล้วนน่าประทับใจ...........ถึงผมจาเข้ามาได้ไม่นาน......แต่ผมก็ไม่โดดเดี่ยวเพื่อนๆทุกคนน่ารักมากครับ.......และถ้ามีสมาชิกใหม่เข้ามาเราก็อย่าให้เค้าโดดเดี่ยวด้วยเช่นกัน..........เพื่อเราจาได้อยู่กันอย่างเพื่อน พี่ และน้องที่มีความจิงใจให้กันเสมอ

6. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    ประทับใจมากครับ เพราะผมอยู่ต่างจังหวัด

แต่พวกคุณก็ให้การต้อนรับอย่างดี.......

ผมมีผิดพลาดไปบ้างแต่ก็พร้อมที่จะให้อภัย...รักและอบอุ่นมากครับ

ขอให้รักกันนานๆๆๆๆๆๆๆ นะครับชาว RT

7. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ประทับใคร เอ้ย ใจ ทุกคนที่ไม่เคยทิ้งคลับ (ลาออก) และทุกๆคนที่ยังขับรถรุ่นนี้อยู่

8. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ประทับใจทุกลมหายใจ มากกว่านี้ไม่ไหวหายใจไม่ทัน:D :D

9. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ความประทับใจ

ก็คือ ความมีมิตรภาพให้แก่เพื่อนๆ ใน Club และใจรักในการใช้รถตระกูล RT ถึงแม้รถจะเก่า แต่ก็เร้าใจ :D :cool:

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ได้อ่านแล้วก็ดีใจครับที่ทุกคนได้รับสิ่งดีๆ จากคลับนี้ไปกันเยอะ คิดว่ายังมีอีกหลายคนยังไม่ได้มาบอกเล่าถึงความรู้สึกเลย รออ่านอยู่นะครับทุกคน อิอิ

11. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    ตากอล์ฟอย่าเพิ่งร้องไห้นะจ๊ะ

12. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ถามว่าประทับใจไรในคลับนั้นไม่มี.....แต่ประทับใจสมาชิกในคลับมากว่าถึงผมจะไม่ได้ใช้

รถรุ่น RT 100 แต่มิตรภาพก็ไม่ต่างจากเดิมยังดูแลให้คำปรึกษาช่วยเหลือในเรื่องอื่นๆที่ไม่เกี่ยวกะรถก็มี

ผมอยากจะบอกว่า "ผมรักแฟนพี่ๆทุกคนในคลับมากๆ".....ล้อเล่นน้าจ๊ะ.....รักพี่ๆเพื่อนๆทุกคน

แว่นรุ่นใหญ่ในบอร์ด r t ฉายานี้ เพื่อนกานร์ตั้งให้ครับ......อิอิอิอิอิอิอิ.....ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    ผมอ้ะตอนแรกจะขายรถแล้วอ้ะ

แต่พอนึกถึงไรในคลับหลายๆอย่างแล้ว

เลยตัดใจซ่อมต่ออีกที

14. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    :) :) :) :) :) :) :) :)

15. อืมม.ม.....ดีทุกอย่างไม่ต้องบรรยายให้มากเรื่องก็รู้อยู่แก่ใจว่าดีทุกอย่าง...ครับ

16. blueaaa

389
    0
    0

เยี่ยมมากน้อง..........ซึ้งเลย

17. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ความประทับใจยิ่งบอกเล่ายิ่งมีพลัง

18. blueaaa

389
    0
    0
    สู้ๆ

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    นึกถึงวันที่ผ่านมาแล้วมันก็รู้สึกว่าคลับเราโตขึ้นกว่าเดิมมาก มีคนรู้จักเยอะขึ้น ...... ขอให้รักกันไปนาน ๆ นะทุกคน

20. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ตราบนานเท่านาน

21. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ผมขอร่วมสานต่อตำนาน RT club ด้วยคนนะครับ

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :sad::sad::sad: ยินดีครับ

23. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    สู้

24. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    เหตุการณ์ วันยกเตาหนีฝนที่บ้านตาเกียร์

ยังจำกันได้มั้ยครับพี่น้อง อิอิ

ถือเป็นการรับน้องที่.......อิอิ

บอกไม่ถูกครับต้องอยู่ในเหตุการณ์แล้วจะซึ้ง..

หัวเราะทั้งน้ำตาครับท่าน :D:D:D

25. blueaaa

389
    0
    0
    ประทับใจทุกเรื่องครับถ้ามีพวกเราอยู่ด้วยกัน

26. audy!

1,075
    2
    0
    ขนาดผมยังไม่เคยไปมิตติ้งด้วยยังรู้สึกดีเลยครับ

27. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ประทับตราตรึงอยู่ในดวงใจน่ะ.................................. เจ้า RT......................... :cry:

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมยังจำได้เลยครับ ... โหด มันส์ ฮา :D

29. audy!

1,075
    2
    0
    ผมขอโทษนะครับใครชื่อเกียร์หรือครับ ผมไม่รู้จริงๆ หรือหมายความว่าเกียร์มัวรึเปล่าครับ ต้องขอโทษที

30. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ถูกต้องครับ มันคือ เกียร์มัวร์ ที่เขาใช้เรียก คุณกอล์ฟ กัน

ปล.... เมื่อคืนก้อมียกเตาหนีฝนเหมือนกันนิ แต่คงไม่เท่าที่บ้านตากอล์ฟ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้