เอาบรรยากาศร้านหัวหิน มาให้ดูจ้า ร้านที่เราจะไปมีตติ้งเสาร์นี้

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 19 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เอาบรรยากาศร้านหัวหิน มาให้ดูจ้า ร้านที่เราจะไปมีตติ้งเสาร์นี้
    พอดีเมื่อวานปิ๊กกะพี่หินเข้าไปจองโต๊ะมา ....... บรรยากาศสุดยอด :eek::eek:

รูปบรรยากาศตอนกลางวัน :D

2. pukpick

615
    0
    0
    บรรยากาศกลางคืน :D:D:D

3. pukpick

615
    0
    0
    ก็เลยจะเข้ามาแจ้งค่ะว่า

ค่าใช้จ่ายอาจจะตกอยู่ที่คนละ 300 บาทค่ะ (คราวนี้ค่อนข้างพี่จะแพงหน่อย ก็น่าจะเข้าใจนะคะ):D

แล้วเรื่องเวลา ก็เวลาเดิม คือ 18.00-18.30 เจอกานหน้าร้านเลยค่ะ ใครมาช้าไม่มีที่จอดไม่รู้น๊า

แล้วรบกวนสมาชิก ให้ใส่เสื้อคลับRTมาด้วยนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มิถุนายน 2008
  4. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    รับทราบครับผม..............อิอิว่ายน้ำได้ด้วยปะ............555555555555+

5. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    อยากไป น่าไปมั่ก มาก เลย งิงิ @^_^@

6. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    โอ้ยทำไมอยากไปแบบนี้

7. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เห็น น้าออด บอกว่า มี ส่วนลดด้วย 100% แน่ะ

แกรู้จักกะที่ร้าน.......เป็นการลับๆ555+

8. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    สวยดีอะ.....จองงงงงงงงงงงงงงง ด้วย 222222 ที่..จ้า

9. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    น่าไปอ่ะครับ แต่ไปไม่ได้อ่า:cry:

10. the_gamez

751
    1
    0
    บรรยากาศหน้า ไปมั้กๆๆครับ

11. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ใส่รองเท้าผ้าใบด้วยนะครับ เพราะดูจากร้านแล้ว ผู้หญิงขอสวยๆเลยนะ

12. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ผมรักร้านนี้ จัง

13. the_gamez

751
    1
    0
    พรุ้งนี้พี่ๆๆ ก็จะไป กันแล้วสิ อิจฉาจังครับ อิอิอิ

14. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    บรรยากาศสวยครับ

ว่าแต่ว่า ถ้าคนที่เมาแล้วตกน้ำเนี่ย ทางร้านจะคิดค่าเสียหายด้วยหรือเปล่า? :D:cool: ว่าแต่ขอไปนอกฟอร์มนะคร๊าบ... เพราะว่าเสื้อยังไม่ได้เลย :sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มิถุนายน 2008
  15. pukpick

615
    0
    0
    พี่เชษฐ์ห้ามเบี้ยวนะ...........
    เห็นRequest ร้านนี้ มีตติ้งนี้เลยจัดให้

16. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แล้วเจอกันครับ ............. เจอกันหน้าร้านนะ

17. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ร้านสวยมาก บรรยากาศน่านั่งมั่กมาก :D

18. pukpick

615
    0
    0
    แต่ราคาก็.......ใช่ย่อย อิอิอิ

19. blueaaa

389
    0
    0
    ไม่เบี้ยวแน่ๆครับพี่นอนอยู่ ออฟฟิศเป็น อาทิตย์แล้ว เดี๋ยวพี่ปั่นจักยานออกไปเลย:D:D

20. blueaaa

389
    0
    0
    ถึงไหนกันแว้ว

21. OriginalMan

OriginalMan New Member Member

10
    0
    0
    น่าไปจัง ......................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้