ถึงบ้านกันยังคับ โดนพรี่เอแกล้ง คริ คริ เครื่องดีเซลนี่มันแรงจิงๆ :P

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Natty จะเอาอะไรกับผู้ชายลั่นล้า, 22 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ถึงบ้านกันยังคับ โดนพรี่เอแกล้ง คริ คริ เครื่องดีเซลนี่มันแรงจิงๆ :p

1. คริคริ บอกว่าอย่าลองๆ คริคริ

2. พรี่เอเขากดกระจกถามว่าลองป่าวอะคับพรี่ ฮี่ๆ

3. โยนเครื่องเก่าทิ้งวางดีเซลดิ.....อิอิ

4. ถ้ามันโยนได้โยนทิ้งไปแล้ว ดีนะยกไม่ไหว 5555

5. เดี๋ยวไปช่วยยกเอาม่ะ....^_^

6. อิอิ แรงๆ

7. @พรี่โต้. โหแรงอะ 555 @พรี่นิว แรงจิงคับเกือบแย่ อิอิ

8. มิน่า รีบออกกันไปทำไม อยากไปลองรถกันนี่เอง

9. เพิ่งถึงคับ ^_^

10. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    มันอยู่ที่คนขับ.... อิอิ

11. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ว่าแต่... ไอ้คนที่ post เนี่ย มันเป็นใครอ่ะครับพี่นิว

12. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    เกือบโดนนะเมิงงงงง บูสต์มาช้านะปรับปรุงด่วน อิอิ

13. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ใครไม่รู้ หน้าตาแปลกๆครับ อิอิ

14. @พี่โต้ง ผมชื่อ Natty คับ^^ @พี่เอ ไม่ได้มาช้า 1500 มาได้แค่นี้คับ 5555

15. สรุปว่าใครโดนๆ

16. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ผมโดน แต่AEท่าทางแทบแย่ 5555

17. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ดีเซลขึ้นได้หน่อยนึง คริคริ

18. อย่าเรียกว่าแทบแย่ เรียกว่าแย่มากดีกว่าคับ 555

19. คริคริ ไม่ไหวๆ

20. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    เบื่อมากเลย....หมูเออีกะหมูโพกัส...วิ่งกันเราบีบีวิ่งสบายๆคริคริคริ

21. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ตกลงเค้าเป็นใครอ่ะ

22. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    วันนี้ได้ 19 โล/ลิตรล่ะ อิอิ

23. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    เค้าเป็นคนหน้าแปลกครับพรี่ อิอิ

24. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    เเปลกเปิกอะไรพรี่เอ.....เค้าคือคนบ้าตะหาก

คริคริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้