มีพี่ๆน้องๆใครสนใจจะไปเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กนักเรียนแถวสวนผึงกันบ้างเห็นน้องที่ประปาบอก...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Jacket Yimkui, 26 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    มีพี่ๆน้องๆใครสนใจจะไปเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กนักเรียนแถวสวนผึงกันบ้างเห็นน้องที่ประปาบอกว่ามีอาจารย์อยู่ 3 คน นักเรียนมีอยู่ประมาณ 40 คน รถเข้าถึงได้แต่เป็นทางลูกรังสัญญานโทรศัพย์ไม่มี มีบริเวณให้กลางเต็นท์พักแรกได้.....มีใครสนใจกันไหมครับจะได้ไปหาข้อมูลมาเพิ่มเติมให้นะครับ

2. น่าสนใจเอาข้อมูลมาเลยครับๆ

3. Jacket Yimkui

0
    0
    0
    ได้เลยคร้าบ

4. Jacket Yimkui

0
    0
    0
    อยู่จอมบึงครับ ชุดนักเรียนก็ไม่ค่อยมีจะใส่ เป็นเด็กชาวเขาบ้างเดินกันมาเรียนที่ก็หลายกิโลเมตร

5. น่าสนใจไปแบบไม่ค้างจะได้ไหม

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  7. จัดครับ เมื่อไหร่ บอกเลย

8. Puy Kallayan

Puy Kallayan Guest

0
    0
    0
    รับครูเพิ่ม ม่ะ มีบ้านพักป่ะ น่าสนมาก

9. ได้ๆ รถซ่อมเสร็จจัดไปเลยครับ

10. อยากทราบว่ารถเก๋ง เข้าไปได้ไหมฮ๊าฟ

11. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  12. Jacket Yimkui

0
    0
    0
    ได้ครับพี่นิว

13. Jacket Yimkui

0
    0
    0
    ผมติดต่อขอข้อมูลไปแล้ววันจันทร์นี้หน้าจะได้เรื่องครับ

14. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  15. Puy Kallayan

Puy Kallayan Guest

0
    0
    0
    อิอิ ต้องรอเปิดเทอม ด้วยมั่งค่ะพี่ เพราะช่วงนี้ ปิดเทอม

อ้าวหรอ คริคริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้