มันคืออารัยคับ ทำหน้าที่?

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 1 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    มันคืออารัยคับ ทำหน้าที่?

1. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    F.I.C.D. ตัวเร่งรอบตอนเครื่องยนต์เย็น

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WoW..... ให้ตอบไหม หรือจะรอคนอื่นมาตอบ... คริคริ

3. ผมเอาออกมาล้าง ทำความสะอาดแล้วมันดีขึ้นครับ รอบปกติแล้ว หรือเปล่า....

4. ขอบคุณครับ พี่นนท์

5. วันนี้วันแรงงาน สมจริงๆ เช้าหลังจากส่งพี่คำแพงไปโรงเรียน ก็เริ่มงานเลย ปรับโช๊คขึ้นอีก ครึ่งนิ้วคู่หน้า ล้างปลั๊กwater temp และเอาเจ้าตัวนี้ออกมาเปิดฝาล้าง งานเข้า งานงอกอีก เจ้าปลั๊กตัวนี้ มันล๊อคด้วยปรินช์ลวดอยู่ ผมทำมันล่วงลงไปในตะแกรงก้านปัดน้ำฝน เลยต้องรื้อ เพื่อเอาปรินช์ออกมา เลยจัดสีดำเงาให้ใหม่เลย แถมเวทเทอร์การดอีก... อืม พึ่งได้พัก

อิอิ แจร่มๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้