พี่คับ อยากได้เสื้อ u12 กับ สติ็กเกอร์คลับคับ ทำไงถึงจะได้คับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 1 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่คับ อยากได้เสื้อ u12 กับ สติ็กเกอร์คลับคับ ทำไงถึงจะได้คับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. เค้ามีกติกาของคลับคับ ว่าต้องมามิตติ้งติดกันอย่างน้อย 3 ครั้ง และหรือ สมาชิกตกลงกันยอมรับ ก็จะได้ติดสติ๊กเกอร์บูลเบริด์คลับคับ ส่วนเสื้อ ก็มีแต่สมาชิกที่สามารถสั่งซื้อได้คับ ผมว่ามามิตติ้งกัน มาเจอกัน คุยกันก่อนดีฝ่า มิตรภาพสำคัญกว้าสติ๊กเกอร์ครับ

3. คับก้ออยากไปคับ ผมอยู่เชียงใหม่คับ อยากไปจิงๆๆน่ะ

4. 5555 ทำไงดีอะ

5. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    เราต้องขับรถขึ้นไปมีทติ้ง ณ เชียงใหม่อะ

6. มาเรยคับผมนำเที่ยว

7. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  8. รถผมน่าจะมีน้ำมันไป-กลับ 3 ถังแน่ อิอิอิ

9. อิอิ โอ๊ต เสนอ มา เราไม่ไป ครับ อิอิ

10. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  11. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    ผมก็ว่าคงถึง แค่ นครสวรรค์ อิอิ

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    Why?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้