เพื่อนๆ พี่ๆ คับ ใครใส่กันชนนิสโม่อยู่ รบกวนช่วยวัดความสูง จากหูยึด...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 30 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนๆ พี่ๆ คับ ใครใส่กันชนนิสโม่อยู่ รบกวนช่วยวัดความสูง จากหูยึด ถึงชายล่างสุดให้หน่อยสิครับ ว่ากี่เซ็น..... รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. หูยึด หมายถึงจุดไหนอะเสี่ย ที่ยึด กับแก้มหน้าเปล่า แล้วชายล่าง คือ สุดขอบล้อล่าง ชิมิ

2. หูยึด ถูกต้องแล้วคับ ชายล่างคือ สุดกันชนไฟเบอร์ แนวดิ่งคับ

3. เดี๋ยว วัฉให้ครับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  5. แต่ใจก็ยังรัก uras กับ vertex อยู่นะ....ตัดสินใจลำบาก

6. อยากรู้ อยากรู้

7. ยังไม่ได้วัดเลยไม่ มีตลับเมตร

8. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Yeah!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้