ขออนุญาติสอบถามค่ะ nissan sunny neo เกียร์ออโต้ ดีไหมค่ะ อะไหล่หาง่ายไหมค่ะ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โมรี่ ตัวตี๊ส, 6 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติสอบถามค่ะ nissan sunny neo เกียร์ออโต้ ดีไหมค่ะ อะไหล่หาง่ายไหมค่ะ ค่าซ่อมบำรุงแพงไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

1. เยอะแยะมากมาย ราคาอะไหล่ตามเกรดครับ แท้ เทียบ เทียม อะไหล่ไม่น่าห่วงเท่ากับช่างที่ไว้ใจได้ครับ

2. หล่อ อมตะด้วยครับ มองกี่ทีก็สวย เรียบดูดี

3. ขับสบาย ภายในหรู
    ถึงจะไม่ใช่ยอดนิยม แต่ก็ไม่น้อยหน้าค่ายอื่น ในปีเดียวกันครับบ

4. จริงครับมีภาพปลากอบ อิอิ

5. ในงบเดียวกัน นิสสันให้มาครบกว่าดีกว่า

Neoเกียร์ออโต้ 2003 เปลี่ยนเครื่องเป็น1.8 โอเคไหมค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้