งานงอก ปั๊มน้ำรั่ว ใครพอมี partnumber บ้างเครื่องเทอร์โบครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 1 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    งานงอก ปั๊มน้ำรั่ว ใครพอมี partnumber บ้างเครื่องเทอร์โบครับ เห็นว่ามีของใหม่ขายตามร้านอะไหล่...รบกวนด้วยครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WoW..... ผมยังใช้ของ NA ธรรมดาเลย

2. อยากได้เดิมๆแหละครับพี่โต้ง เลยอยากเอาpartnumber ไปซื้อที่ร้าน

3. ไม่ มีอะ ครับ

4. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ก็ในตลาดมีแต่ pump น้ำของเครื่อง DE แหละครับ ถ้าคุณจะหาแบบเดิมของ DET คุณก็สั่ง air freight เอานะ

5. แล้วเอา de มาใส่ได้มั๊ยอะคับ แปลงเยอะมั๊ย

6. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    Outline dimension เท่ากัน ไม่ต้องแปลง ร้อยรู bolt ใส่เลยครับ

คับผม ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้