พี่ๆครับพอดีเมื่อวานได้เกจ์ OIL temp มาผมจะใช้เป็นวัดความร้อนนํ้าแทนได้ไหม

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 20 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับพอดีเมื่อวานได้เกจ์ OIL temp มาผมจะใช้เป็นวัดความร้อนนํ้าแทนได้ไหม

1. พี่นิวแต่ผมไม่มีเซ็นเชอร์อะ

2. หาซื้อได้ที่ไหนบางครับ

3. จะตอบถูกไหมนี่ เกจของอะไร ยังไง

4. ตัวนี้เลยแต่มือสอง

5. แล้วจะไปหาเซนเซอร์ ที่ไหนดีนี่ครับ ซื้อใหม่ดีกว่าน้อง

6. แหะๆพอดีที่เอาเพราะว่าเค้าขายให้ 50 บาท สภาพดีเลย

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Oil Temp range มันจะไม่เหมือนช่วงของ water temp. เน้ออออออ

8. ทำไงดีอะพี่

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ทำแบบที่พี่อ้วน บอกสิครับ

10. ซื้อใหม่

11. พี่ๆครับอยากได้สามสหายอะครับ

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อ่อ.... เพื่อนสามคน..

ซื้อใหม่ครับ คลองถมๆ ครับ ได้แบบราคาประหยัดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้