Motor Tracks อยากติดต่อรถติดแก๊สมาถ่ายลงแผ่นค่ะ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Aor_MT, 6 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aor_MT

Aor_MT New Member Member

1
    0
    0
    :eek:ทาง motor tracks กำลังหารถแต่ละรุ่นที่ติดแก๊สมาถ่ายทำค่ะ ใครมีรถดังนี้และอยากร่วมถ่ายทำรบกวนติดต่อด้วยนะคะ รถที่ใส่เครื่อง J turbo / เครื่อง SR ติดแก๊ส / เครื่อง Honda B16 / Subasu ติดแก๊ส ใครสนใจรบกวนติดต่อกลับ ด้วยนะคะ ที่ อ้อ motor tracks 081-6588661 ค่ะ :rolleyes: ขอรถที่แต่ง ๆ สวย ๆ และแรง ๆ เลยนะคะ เพราะเราจะไปทดลองวิ่งกันที่สนาม Drag คลอง 5 ค่ะ

2. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    รถใครที่ติดแก๊สรายงานตัวกันหน่อยครับผม ไม่ว่าจะ LPG NGV หรือ NOS ก็มาลงชื่อกันหน่อยครับ...

3. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    อ่ะ..รถผมติดมาเรียบร้อยแล้ว LPG หัวฉีด อ่ะครับ ตอนนี้ SETลงตัวแล้วอ่ะครับ
    ตกลงว่าจะต้องโทรไปหรือไงครับ ท่านประธาน

4. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    จะดังกันใหญ่แล้ว..บอยเลยลงตัว..หางไหม้..เอ้อ..หางใหม่+เครื่องเสียงใหม่
    แก๊สใหม่..แรงหล่อ..แถมใจปล้ำอีกต่างหาก

5. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    ดุ๊กดิ๊ก เอากะเค้าบ้างเปล่า :)

6. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    อ้าว.....ใครติดแก๊ช บ้าง..

7. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    สงสัยต้องหา K20 ติดแก๊ส ไปแดร๊กก่าเค้าละม๊างงง

ปล.พี่บอยครับ gas set ลงตัว แร้วอย่างอื่นล่ะ ลงตัวหรือยังครับพี่ คริ ๆ

8. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    อิอิ..มีแซว ขาดแต่กิ๊กใหม่ๆอ่ะ พี่หนึ่ง......:D:D

ไอ้ที่น้องว่าอ่ะ...พี่รอ น้องวี จัดให้อยู่อ่ะนะ:D:D

9. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0
    พี่ บอย เค้าจะ โก อิน เตอร์ แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้